ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ ไร้ประสบการณ์ อยากลองครั้งแรก ใครก็ได้ช่วยแนะนำสถานที่และพี่ๆน้องๆที่ควรจะไปให้ทีครับ  (อ่าน 2389 ครั้ง)

ออฟไลน์ sucamra

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
สวัสดีครับทุกท่าน

ผมนั้นได้สิงสู่ในบอร์ดนี้มาสักพักนึงแล้ว ได้อ่านรีวิวของหลายๆท่าน แต่ยังไม่กล้าไปลองของจริงสักครั้ง ส่วนหนึ่งเพราะมีแฟนอยู่แล้วกลัวเขาเสียใจ แต่ตอนนี้ได้เลิกกับแฟนมาได้สักพัก ไม่มีคนให้ปลดปล่อย อยากลองนกป.ดูบ้าง ไม่ทราบว่าควรจะเริ่มยังไงดีครับ แล้วเริ่มกับใครที่ไหนดี ส่วนตัวผมชอบสาวใสๆ วัยใกล้เคียงกัน (ผมพึ่งเรียนจบ อายุ 23 เองครับ) หมวยๆก็ชอบ หรือไม่ก็สาวลูกครึ่งหน้าฝรั่งไปเลย อยากรบกวนพี่ๆผู้มีประสบการณ์แนะนำให้หน่อยครับ ว่าครั้งหนึ่งในชีวิต ควรเริ่มอย่างไรดีครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ลอง Funky spa ดูไหม

เด็กๆ เยอะ

ราคาไม่แพง
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ martinm

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ TaddyDaddy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
ถ้าราคาไม่สูงมากนักก็ Geisha spa ปากเกร็ด หรือไม่ก็ ไออิ สปาแถวประชาชื่นสิครับ 2 ร้านนี้ให้เสร็จไม่อั้นด้วย ส่วนตัวผมว่าคุ้มนะครับ ส่วนคนไหนน่าสนใจลองตามอ่านการบ้านดูครับว่าเราชอบงานแบบไหนอย่างไร แต่บางครั้งในเหตุการณ์จริงอาจจะไม่ได้เป็นตามการบ้าน 100 % นัก เราลองอ่านเพื่อเป็นข้อมูลประกอบดูได้ครับ

สมัยที่ผมเที่ยวครั้งแรกเลยก็ตอนอายุ 24 ครับ ตอนนั้นแก่กว่าเจ้าของกระทู้ปีเดียว แต่ถึงตอนนี้ก็ยังไม่เชี่ยวชาญเลยครับ ฮา  :032:

ออฟไลน์ Dosese

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ผมว่าเอาร้านที่สะดวกดีกว่าครับ สำหรับครั้งแรกเพื่อไปละลายพฤติกรรม(ขออนุญาติใช้คำนี้ละกันครับคิดไม่ออกครับ ฮาๆๆ) เพราะทุกร้านย่อมมีช้างเผือก ดาวร้านอยู่ครับ
งานดีไม่ดีบางทีก็อยู่ที่จังหวะน้องเขาเหมือนกันนะครับ แต่ร้านอย่างพี่ๆยกตัวอยางมาก็ได้ครับ เพราะน้องจะมีมาตราฐานในการทำงานครับผม

ออฟไลน์ WHITE-CARAMEL

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ถ้าราคาไม่สูงมากนักก็ Geisha spa ปากเกร็ด หรือไม่ก็ ไออิ สปาแถวประชาชื่นสิครับ 2 ร้านนี้ให้เสร็จไม่อั้นด้วย ส่วนตัวผมว่าคุ้มนะครับ ส่วนคนไหนน่าสนใจลองตามอ่านการบ้านดูครับว่าเราชอบงานแบบไหนอย่างไร แต่บางครั้งในเหตุการณ์จริงอาจจะไม่ได้เป็นตามการบ้าน 100 % นัก เราลองอ่านเพื่อเป็นข้อมูลประกอบดูได้ครับ

สมัยที่ผมเที่ยวครั้งแรกเลยก็ตอนอายุ 24 ครับ ตอนนั้นแก่กว่าเจ้าของกระทู้ปีเดียว แต่ถึงตอนนี้ก็ยังไม่เชี่ยวชาญเลยครับ ฮา  :032:
    ไออิ แถวประชาชื่น เป็นไงบ้างครับ เล็ง น้องหญิงไว้