ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนรอย Spa พัทยาเหนื้อ !!  (อ่าน 1655 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wason P

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ย้อนรอย Spa พัทยาเหนื้อ !!
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2017, 11:56:43 PM »
     เมื่อประมาณ 5-6 ปีที่แล้ว ผมเคยเป็นลูกค้าประจำ Super model spa พัทยาเหนือ ( ปัจจุบันเป็น Luxus Spa ซึ่งน่าจะเจ้าของใหม่ )

อยากถามว่า ใครพอทราบไหมว่าเจ้าของร้านเดิม ( Super model spa พัทยาเหนือ ) เป็นเจ้าของเดียวกับร้านอะไรใน กทม ครับ เท่าที่จำได้ เด็กๆที่ร้านคัดมาดีและเทรนมาดี

มีท่านใดพอแนะนำร้านสไตล์นี้ได้บ้าง หรือพอรู้่ว่าเจ้าของเดียวกับร้านไหนในปัจจุบันครับ