ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกควรไปที่ไหนดีครับ ช่วยแนะนำหน่อย  (อ่าน 2470 ครั้ง)

ออฟไลน์ sucamra

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
พรุ่งนี้ช่วงบ่ายผมว่าง อยากลองเปิดประสบการณ์ใหม่ ส่วนตัวไม่ค่อยได้เที่ยวอะไรแบบนี้เท่าไหร่ เคยไปออน.กับที่ทำงานบ้าง ครั้ง 2 ครั้ง พอดีช่วงนี้เครียดๆ ปัญหาชีวิตรุมเร้า อกหักรักคุด อยากหาที่ระบาย ไม่ทราบว่าพี่ๆพอจะมีที่ไหนและน้องคนไหนแนะนำให้ได้บ้างได้ไหมครับ เอาแบบให้ติดใจไปเลยยิ่งดี เบื่อมีแฟนเป็นตัวเป็นตนแล้วครับ หาแฟนชั่วคราวแบบนี้ดีกว่า บอกตามตรงผมยังไม่เก่งเรื่องเพศเท่าไหร่นะครับ อยากได้น้องสาวหรือพี่สาวที่นุ่มนวลหน่อย ช่วยสอนวิธีทำให้หญิงติดใจได้ยิ่งดี เผื่อจะเก่งแบบเขาบ้าง

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: ครั้งแรกควรไปที่ไหนดีครับ ช่วยแนะนำหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 10:01:59 AM »
ผมเริ่ม ครั้งแรก ที่ Funky Spa

และติดใจ มาจนทุกวันนี้ ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ครั้งแรกควรไปที่ไหนดีครับ ช่วยแนะนำหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 04:08:40 PM »
ลองไปขึ้นงาน ด้วยระบบ นกป ดั้งเดิม งานสาย 1 ( สำเร็จด้วยมือ ) เท่านั้นดู แล้ว สำรวจตัวเองดูนะว่า ok ไหม แล้วค่อยมาว่ากันอีกทีจ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Andy Cole

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 01:03:21 AM »
The moon lake

ออฟไลน์ TaddyDaddy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 07:55:38 PM »
ที่แรกที่ผมไปก็ที่ Funky เหมือนกันครับ ติดใจถึงวันนี้

ออฟไลน์ noonoy

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 11:58:12 AM »
หาพื้นที่ ที่เดินทางสะดวกเลยครับ ผมว่าน้องๆแจ่มทุกร้านครับ  :92: