ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องบีม Catwalk  (อ่าน 1651 ครั้ง)

ออฟไลน์ TaddyDaddy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
น้องบีม Catwalk
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 07:21:13 PM »
อยากทราบครับว่าน้องบีมที่แต่เดิมอยู่ร้าน Catwalk spa เดิม ตรงงามวงศ์วาน 21 ตอนนี้อยู่ที่ใดครับ หรือลาวงการไปแล้ว คิดถึงน้องครับ สมาชิกท่านใดทราบ รบกวนช่วยบอกนิดนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Csp

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: น้องบีม Catwalk
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 08:22:08 AM »
มีเเฟน เเละลาวงการไปเเล้วครับ  กลับไป จ.เพชรบุรี เเบบถาวร   :001: เเละเด็กชุดเก่าๆ ร้านนี้ก็ลาวงการหมดทุกคน ทั้ง น้องคาราเมล (กำลังจะจบ ป.ตรี)  น้องน้ำปั่น  น้องส้ม  น้องเเนน  ลาวงการหมดเเล้ว  :004:

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 08:33:15 AM »
มีเเฟน เเละลาวงการไปเเล้วครับ  กลับไป จ.เพชรบุรี เเบบถาวร   :001: เเละเด็กชุดเก่าๆ ร้านนี้ก็ลาวงการหมดทุกคน ทั้ง น้องคาราเมล (กำลังจะจบ ป.ตรี)  น้องน้ำปั่น  น้องส้ม  น้องเเนน  ลาวงการหมดเเล้ว  :004:

ขอบคุณมากๆครับสำหรับข้อมูล  ก็ขอให้น้องโชคดีครับ

ออฟไลน์ tnw9999

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2017, 08:21:18 PM »
น้องบีม มาอยู่ที่ AOI ปากเกร็ดแล้วครับ เป็นทั้งพีอาร์และนวดด้วย

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2017, 09:14:17 PM »
น้องบีม มาอยู่ที่ AOI ปากเกร็ดแล้วครับ เป็นทั้งพีอาร์และนวดด้วย

ขอบคุณมากครับๆ เดี๋ยวจะตามไปแน่ๆครับ

ออฟไลน์ yui4ever

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2017, 05:02:18 AM »
แอบแวะไปดูที่ปากเกร็ดมาครับ แต่ดวงไม่ดี
ผมถามprตรงๆเลยว่า มีน้องๆจากcatwalkเดิมหรือป่าว (prผู้ชายครับ)
prตอบว่าไม่มี และตอนนั้นมีน้องว่างอยู่คนเดียว ชื่อน้องน้ำหนึ่ง
เรียกมาดูตัว อ้าว! น้องนิน่าที่คุ้นเคยนิเอง  เอะ! ยังไง
แต่ผมก็ไม่ได้ขึ้นกับน้องเขานะ พอดีไม่ใช่อารมณ์

ที่ร้านไม่มีรูปน้องๆให้ดูเหมือนร้านอื่นนะครับ ถ้าจะดูต้องเรียกดูตัวเลย ตอนผมไปน้องๆขึ้นงานหมดเหลือแต่น้องนิน่า
เลยไม่รู้ว่ามีคนคุ้นเคยคนอื่นๆด้วยหรือป่าว ถ้าจะสุ่มไปดูตัวให้ครบ ไม่รู้ว่าต้องไปกี่ครั้งนี้สิ จะนั่งรอดูตัว ชีวิตก็ไม่ว่างขนาดนั้น

อย่างน้อยยืนยันได้คนหนึ่งละ อุส่าไปมารอบหนึ่ง

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2017, 04:30:24 PM »
แอบแวะไปดูที่ปากเกร็ดมาครับ แต่ดวงไม่ดี
ผมถามprตรงๆเลยว่า มีน้องๆจากcatwalkเดิมหรือป่าว (prผู้ชายครับ)
prตอบว่าไม่มี และตอนนั้นมีน้องว่างอยู่คนเดียว ชื่อน้องน้ำหนึ่ง
เรียกมาดูตัว อ้าว! น้องนิน่าที่คุ้นเคยนิเอง  เอะ! ยังไง
แต่ผมก็ไม่ได้ขึ้นกับน้องเขานะ พอดีไม่ใช่อารมณ์

ที่ร้านไม่มีรูปน้องๆให้ดูเหมือนร้านอื่นนะครับ ถ้าจะดูต้องเรียกดูตัวเลย ตอนผมไปน้องๆขึ้นงานหมดเหลือแต่น้องนิน่า
เลยไม่รู้ว่ามีคนคุ้นเคยคนอื่นๆด้วยหรือป่าว ถ้าจะสุ่มไปดูตัวให้ครบ ไม่รู้ว่าต้องไปกี่ครั้งนี้สิ จะนั่งรอดูตัว ชีวิตก็ไม่ว่างขนาดนั้น

อย่างน้อยยืนยันได้คนหนึ่งละ อุส่าไปมารอบหนึ่ง

ขอบคุณท่าน yui4ever มากครับสำหรับข้อมูล