ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบสอง กัสจัง flower spa  (อ่าน 2011 ครั้ง)

ออฟไลน์ kakachi_19

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
รอบสอง กัสจัง flower spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2017, 09:15:35 AM »
เมือวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสไปเยือนร้าน flower spa อีกครั้ง หลังจากห่างหายไปนานเกือบสองเดือน ซึ่งครั้งก่อนยังติดใจน้องกัสจังไม่หาย ครั้งนี้เลยไลน์ไปจองน้องก่อนเลย พอไปถึงร้านจ่ายค่าเสียหาย น้องก็มารับพาขึ้นห้องทันที พอเข้าห้องน้องทักว่าหน้าคุ้นๆ นะ น้องจำได้ด้วย ข้อดีของน้องคือน้องคุยเก่งมากครับ ชวนคุยเป็นกันเองตั้งแต่ครั้งก่อนแล้ว พอมาครั้งนี้ยิ่งเหมือนสนิทกันใหญ่ ระหว่างคุยผมก็นัวน้องไปด้วย น้องไม่มีหวงตัวเลย จากนั้นน้องก็ชวนไปอาบน้ำ งานอาบน้ำไม่หวือหวาอะไรนะครับ อ่อลืมบอกไปน้องเป็นคนตัวเล็ก หุ่นบางกรอบ ไฟฟน้าสมตัวนะครับ หลังจากอาบน้ำก็มาต่อกันที่เตียง งานบนเตียงถือว่าดีมากครับ ลิ้นดี เลียทั้งตัว จนเสร็จสมอารมย์กันทั้งคู่ แล้วก็มานอนคุยกันต่อจนหมดเวลาครับ
สรุป ใครชอบน้องอัธยาศัยดี ตัวเล็ก หุ่นบางกรอบ แนะนำน้องกัสจังครับ