ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: S298 หรือน้องของขวัญ น้องใหม่ที่น่า......ไม่ควรพลาด  (อ่าน 980 ครั้ง)

ออฟไลน์ P_wat

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
วันนี้เป็นอีกครั้งที่โชคเข้าข้าง
ได้พบน้องใหม่วัยน่ารัก จากรั่ว ม.ดัง
และเธอก็พึ่งเป็น นศ.ใหม่ซะด้วย
ไม่ต้องบอกอายุน่าจะพบเดากันออก
น้องเป็นเด็กหวานๆ น่ารัก ขี้อาย
แต่บอกเลยครับ ตรงปก ถ้าใครเคยเห็นรูป
 งานก็พอได้บ้างนะครับ อย่าคาดหวัง
ความเป็นมืออาชีพ ไม่มีให้ครับ
 เพราะของสดใหม่มันก็ต้องแบบนี้
น้องหุ่นสวย เอวบาง ผอมเพรียว
 นมเล็ก ผิวสวย ไม่มีมายา :032:
แท้ทุกส่วนครับ ไม่มีสิ่งแปลกปลอม
อารมณ์ร่วมดี ไม่หวงตัว แต่ต้องไม่แรง
น้องขอร้องให้พี่ๆช่วยถนอมเธอหน่อย
 จะได้มีพลังใจอยู่กับพี่ๆนานๆ
ใครชอบงานเด็กน้อย แนะนำเลย
แต่เด็กๆสมัยนี้ไม่รู้เป็นอะไรนะ
แพ้ลื้นทุกคนเลย คนนี้ก็ด้วย อิอิ
 และเป็นจุดที่น้องดูมีเสน่ห์ที่สุด
ตอนนี้น้องได่ชื่อแล้วนะครับ
"น้องของขวัญ@ฟังกี่สปา" :92:
 ช่างเป็นของขวัญที่มีค่าจริงๆ
อาจเจอตัวยากหน่อยเพราะเปิดเทอม
 ทางที่ดีจองเถอะครับชัวร์กว่า
ไม่ควรพลาดนะ ถ้าอยากเป็นอมตะ