ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: HW. ของขวัญ @ Flower Spa  (อ่าน 845 ครั้ง)

ออฟไลน์ doctorjoe

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
HW. ของขวัญ @ Flower Spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2017, 03:14:53 PM »
สวัสดีทุกชีวิต
วันก่อนครับ........แวะไปร้านดอกไม้มาครับ  อือหือฟ้าเหลือง
จองน้องอังเปาไปครับ แต่น้องรถติดมาไม่ทัน ไอ้เราก็กลัดมันเต็มที่เข้ามาแล้วไม่จัดไม่ได้ หันถาม PR แนะนำหน่อย PR แนะนำน้องของขวัญบอกว่าตัวเด็ดของร้าน เราก็เป็นคนเชื่อคนง่ายครับ จัดแจงจ่ายค่าสินสอดทันที

รอสักพักน้องก็ลงมารับ ตัวจริงดรอปกว่าในรูปนิดหน่อยครับ น้องคุยเก่งมากชวนคุยตลอดกิจกรรม
น่ารัก ไฟหน้านี้ เต็มไม้เต็มมือ ไม่ผิดหวังจิ๋มๆ บริการดี อาบน้หเยี่ยม
งานนวดน้ำหนักมือใช้ได้ สรุปคะแนนเลยนะครับ

นวด 9/10
หน้าตา 8.5/10
รูปร่าง 9/10
GF 9/10
โดยรวมโอเคเลยครับ พี่ๆคนไหนอยากให้ของขวัญตัวเองแนะนำครับ ฟ้าเหลืองแน่นอลลลล
 :032: :032: :044: