ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน M Modelling อยุ่ ดีๆ ทำไมปิดซะอย่างงั้นละครับ ไม่ได้ตามข่าว เกิดไรขึ้น  (อ่าน 4236 ครั้ง)

ออฟไลน์ LOCOMOTIVE รถจักรน้อย หุ้มเกราะ มุดอุโมงค์

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 39
ใครรู้ชี้แจงให้ทราบที

ออฟไลน์ KKK444

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
มีคลิปหลุดในห้องสีแดงๆนะครับ ทราบมาแค่นี้

ออฟไลน์ แล้วแต่

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
ผช ในคลิ๊ปที่มีรอยสักคิดว่าทางร้านน่าจะทราบนะว่าเป็นใคร มีจุดเด่นแบบนี้คงหาไม่ยาก

ออฟไลน์ KKK444

• *
  • Like: 1
สงสารน้องเค้าจิงๆ จะมาเก็บหาเงินแท้ๆ ไม่น่าเป็นแบบนี้เลย

ออฟไลน์ H@3k_4x0H

• ทักทายกันได้
  • Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
ช่วยตามตัวครับ เลวแท้ๆ

ออฟไลน์ virapol

• *
  • Like: 0

ออฟไลน์ เด็กกรุงเทพมหานคร

• *
  • Like: 2
เหตุการณ์นี้ จะทำให้น้องๆ ต้องคอยสังเกตไม่ให้ลูกค้าเล่นโทรศัพท์มือถือ

ผมเคยได้คุยกับน้องคนหนึ่ง เจอลูกค้าอัดวิดิโอตั้งแต่ก่อนขึ้นงาน แต่น้องรู้ตัวขอดูโทรศัพท์ และบอกให้ลูกค้าลบคลิป
พร้อมทั้งแจ้งพีอาร์ร้านข้างล่าง

อยากเที่ยวแบบนี้ ต้องเห็นใจเขาใจเราด้วยนะครับ

น้องทำงานก็ไม่อยากเปิดเผยหน้าต่อสาธารณะ ขนาดผู้ชายอย่างเรายังไม่เปิดหน้าเวลามาเที่ยวแบบนี้ ถูกไหม????

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
 :027: :027:
อยากจะให้คนที่บ้านเห็นคลิปพี่คนนั้นตริงๆ ทำความเดือดร้อนให้คนอื่น

ออฟไลน์ noonoy

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ที่จริงร้านก็ไม่ได้มีส่วนรู้เห็นนะครับ แต่น่าเห็นใจน้องเขาครับ :015:

ออฟไลน์ Mister-3

• *
  • Like: 0
 สรุปว่าร้าน m modeling ปิดไปแล้วหรอครับไม่ได้ตามข่าวเลย