ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา ไอเทมสายนม+  (อ่าน 1003 ครั้ง)

ออฟไลน์ CowFinder

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ตามหา ไอเทมสายนม+
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2017, 03:54:26 PM »
ตอนนี้น้องๆหายตัวครับ อยากทราบว่ามีการเลิกทำหรือย้ายร้านไปแล้วรึป่าว

Rita Arena Spa
กับ
Jennifer Kitty Spa

ครับ

รบกวนผุ้รู้บอกหน่อยนะครับ คิดถึงสองคนนี้

ออฟไลน์ Speed_X

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: ตามหา ไอเทมสายนม+
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2017, 01:51:16 PM »
ริต้า เลิกแล้ว เบื้องต้นที่ทราบข่าว, เจนนิเฟอร์ เป็นนินจา มามั่งไม่มามั่งแล้วแต่อารมณ์