ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะเริ่มเข้าร้านครั้งแรกครับ เริ่มต้นที่ Absolute ดีมั้ยครับ? ขอคำแนะนำด้วย  (อ่าน 2370 ครั้ง)

ออฟไลน์ aungiizz

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
แอบซุ่มอ่านการบ้านมาพักใหญ่ ตอนนี้คิดจะลุยเองแล้ว แต่ยังกังวลอยู่ในหัวหลายเรื่องเลยครับ อยากจะขอคำแนะนำพี่ๆ หน่อยหน่ะครับ
ตอนนี้กำลังลังเล ระหว่าง Absolute RCA กับ Pretty Secret สุทธิสาร

มือใหม่เริ่มที่ไหนดีครับ แต่ใจผมไปทาง Absolute นะ แต่กลัวจ่ายไม่ไหว งบผมไม่เกิน 3500 พอไหวไหมหนอ?
เพราะ Start ก็ 2500-3000 แล้ว

แล้วเวลาเราจะเข้าร้านแบบนี้ นี่เราควรแต่งตัวยังไงดีครับ? ถุงยางนี่เราต้องเตรียมไปเองมั้ยอะครับ?
เรื่องที่กังวลที่สุดก็คือ เรื่องทิป หลังจบงานนี่แหละครับ ถ้างานหล่นนี่ ไม่ทิปเลยได้มั้ยครับ?
แต่ถ้างานดีถูกใจ 500 นี่ดูน่าเกลียดไปมั้ยครับ? 

ออฟไลน์ Andy Cole

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
ผมว่าครั้งแรกลองไปที่ The Great RCA ก่อนน่าจะดีกว่านะครั  น้องมีให้เลือกเยอะ ค่าคอร์สก็ 2,000 เสร็จได้ 2 ครั้งน้องที่นี่งานดีเยอะคับ  ส่วนทิปแล้วแต่ความพอใจของตัวเราเอง หรือเงินในกระเป๋าครับ  ต้องไม่เดือดร้อนตัวเอง

ออฟไลน์ aungiizz

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
โอ้ขอบคุณครับ ราคาเบากว่า Absolute เยอะเลย อยู่ไม่ไกลกันด้วย พอดีผมหน้ามืดตามัวกับ การบ้านมาร์กี้ที่ Absolute หน่ะครับ แต่ดูปลากรอบของ The great แล้วก็แจ่มแมว อยู่ ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ถ้างานนวดตามมาตรฐานไม่ได้เปิดออปชั่นเพิ่มทิป 500 ไม่น่าเกลียดครับ งานหล่นมากๆไม่ทิปก็เป็นสิทธิ์เรา
แต่ถ้าออปชั่นเกินเลยไหลไประดับ 2 ระดับ 3 ก็ควรให้ตามความเหมาะสมครับ

เดอะเกรทเป็นอีกร้านที่แนะนำเหมือนกันครับ ปกติจบสองที สองระดับตามมาตรฐานครับ

ออฟไลน์ k4844k

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
ผมแนะนำมือใหม่ๆไป Funky หรือไม่ก้อBB modeling  เอาแบบค่าคอส start2300-3000 ผมว่ากำลังดี ร้านที่ผมบอก ผมว่าคุ้มตังดีครับ เรื่อง ทิป แล้วแต่ความพอใจครับ แต่ถ้าเน้นจบ ต้องให้มากกว่านี้ครับ

ออฟไลน์ fvwm

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 21
คอสจบ ที่เราจ่ายร้านก่อนขึ้นงานกับน้อง เราต้องทิปเพิ่มอีกมั๊ยครับ ? เคยอ่านเจอบอกไม่ต้องทิปแล้ว  :019:

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
เคยไปนานแล้วพกตังไปเยอะพอควร ไปครั้งแรกเจอพีอาร์หน้าตาบึ้งๆพูดว่าถ้าจะดูตัวดูได้นะครับ แต่ผมบอกก่อนเด็กที่นี่ราคาค่อนข้างแพง คืองง
ไปที่ไหนเค้าก็เรียกเด็กมาดูก่อนแล้วค่อยบอกว่าคนไหนยังไง
หรือถ้าถูกใจเรื่องแพงไม่ใช่ประเด็น พูดเหมือนเรียกมาแล้วถ้ามึงบ่นว่าแพงหรือไม่เลือกนี่หมาเลยนะ ผมเลยเดินออกดีกว่า
นั่งนานกลัวขวางหูขวางตาพี่เค้า

ออฟไลน์ แล้วแต่

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
เคยไปนานแล้วพกตังไปเยอะพอควร ไปครั้งแรกเจอพีอาร์หน้าตาบึ้งๆพูดว่าถ้าจะดูตัวดูได้นะครับ แต่ผมบอกก่อนเด็กที่นี่ราคาค่อนข้างแพง คืองง
ไปที่ไหนเค้าก็เรียกเด็กมาดูก่อนแล้วค่อยบอกว่าคนไหนยังไง
หรือถ้าถูกใจเรื่องแพงไม่ใช่ประเด็น พูดเหมือนเรียกมาแล้วถ้ามึงบ่นว่าแพงหรือไม่เลือกนี่หมาเลยนะ ผมเลยเดินออกดีกว่า
นั่งนานกลัวขวางหูขวางตาพี่เค้า

+เห็นด้วยเลยครับ แถมรูปใช้แอพปรับซะเบลอตัวจริงต่างกับในรูปเยอะ

การบ้านมีแต่เจ้าของหน้าม้าส่งเอง 2-3 ล็อคอินรูปแนวเดียวกันเป๊ะ