ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาน้อง มาเฟีย M modeling  (อ่าน 896 ครั้ง)

ออฟไลน์ SaMii

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหาน้อง มาเฟีย M modeling
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2017, 11:38:14 PM »
ผมเคยขึ้นน้องครั้งนึง ติดใจน้องคุยเก่งเป็นกันเอง
หลังจากนั้นพอเรามีเวลาว่างก็โทรจอง ปรากฎว่าวันนั้นน้องติดธุระ แต่ตัดสินใจไปที่ร้านก่อน พอไปถึงดันเดินสวนกับน้องหน้าร้านเลย ได้แต่มองตาปริบๆ หลังจากนั้นก็รอว่าน้องจะเข้าร้านเมื่อไหร่ ตามหาจนรู้ว่าน้องไปรับงานสาขาที่ร้านต่างจังหวัดด้วยตัดสินใจตามไป ปรากฎน้องเข้าแค่ 2 วัน ไม่เจอกันอีกไปเก้อ เราก็ได้แต่คอยแอบส่อง line ร้าน M modeling ว่าน้องจะมามั้ย อยู่ดีๆดันมีเหตุการณ์ให้ร้านต้องปิดไปอีก ตอนนี้หมดหนทางจะตามหาน้องแล้ว ใครมีข้อมูลช่วยแจ้งด้วยครับ ว่าน้องไปอยู่ไหน ยังทำอยู่มั้ย ขอบคุณมากครับ