ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยมั๊ยครับไปร้านเดิม แต่เปลี่ยนน้องที่เราขึ้นประจำเป็นน้องคนอื่น ?  (อ่าน 1895 ครั้ง)

ออฟไลน์ fvwm

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 21
คือสมมุติปกติเรามาร้านนี้ทีไรก็ขึ้นแต่น้อง B ตลอด หลายครั้ง แต่พอขึ้นหลายๆครั้งเราก็เบื่อ อยากลองของใหม่บ้าง ประมาณนี้ แล้วบังเอิญน้อง B ก็เห็นเราขึ้นกับน้องคนอื่นพอดี กรณีอย่างนี้มันตะขิดตะขวงใจมั๊ยครับ ? แล้วพี่ๆทำยังไงกันบ้างครับ  หรือผมคิดมากไปเอง ?

แล้วถ้าอยู่มาวันนึงเราอยากกลับมาขึ้นกับน้อง B เหมือนเดิม อย่างนี้สมควรมั๊ยครับ ?

ขอถามเป็นข้อมูลหน่อยครับ  :019:

ออฟไลน์ temp_use

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 85
เงินเราจ่าย จะไปสนใจอะไรมากมาย
อย่าไปคิดเล็กคิดน้อย เดี๋ยวจะเที่ยวไม่สนุก
เล่นให้ครบทุกคนในร้านไปเลย

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
"ไร้ใจ" คือ ระดับความสามารถอันสูงสุดของ นักเที่ยว
คิดจะเที่ยว... จง ไร้ใจ อย่าผูกเด็ก เรามาเที่ยว ไม่ได้มาหาเมียคู่ชีวิต
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Pog420

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
น้องคงมีแซวนิดหน่อยขำๆแต่คงไม่ถึงกะเหวี่ยง ไม่มีไรมากหรอก ท่านคิดไปเองทั้งนั้น
เค้าทำงานบริการมีลูกค้ามาก็น่าจะดีใจ

ส่วนตัวตอนแรกคิดว่าบรรลุวิชา ไร้ใจ ได้เเล้ว
ช่วงหลังๆเวลาเที่ยว ข่มใจ กลั้นไว้เเทบตาย ไม่เคยซํ้า เปลี่ยนเเนวเรื่อยๆ

วันดีคืนดี พลาดไปเจอโคดตัวบอสแบบเคมีตรงกัน ไร้ใจ กลายไปเป็น ติดใจ
คราวนี้ละ โคดทรมาน พอกลับบ้านก็เพ้อไปเลียแผลไป จากจะมีแสงที่ตีนกลายเป็น โนวิทเวล1 เริ่มกันใหม่เลย

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
555 แสดงว่าผมคิดไปเองทั้งนั้น ขอบคุณมากๆครับ

"ไร้ใจ" คือ ระดับความสามารถอันสูงสุดของ นักเที่ยว
คิดจะเที่ยว... จง ไร้ใจ อย่าผูกเด็ก เรามาเที่ยว ไม่ได้มาหาเมียคู่ชีวิต

เป็นคำพูดที่ดึงสติมากๆ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ TaddyDaddy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
ไม่มีปัญหาครับท่านเจ้าของกระทู้ จะขึ้นงานกับใครก็ได้ครับเท่าที่เราอยากขึ้นเลย แต่ถ้าไม่สบายใจเพราะกลัวน้องเห็นว่าขึ้นกับคนอื่น ก็มาร้านตอนที่น้องที่ขึ้นประจำไม่มาก็ได้นะครับ แต่กระนั้นผมว่ามันเพิ่มความยุ่งยากให้เสียเปล่าๆ ไม่มีปัญหาหรอกครับ

• *
ไม่มีปัญหาครับท่านเจ้าของกระทู้ จะขึ้นงานกับใครก็ได้ครับเท่าที่เราอยากขึ้นเลย แต่ถ้าไม่สบายใจเพราะกลัวน้องเห็นว่าขึ้นกับคนอื่น ก็มาร้านตอนที่น้องที่ขึ้นประจำไม่มาก็ได้นะครับ แต่กระนั้นผมว่ามันเพิ่มความยุ่งยากให้เสียเปล่าๆ ไม่มีปัญหาหรอกครับ

ครับผม บางทีเราก็ไม่รู้อะครับ ว่าน้อง B ก็มา มาเจอกันจังๆที่ร้านเลย 555