ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อุ้ย..นี่คนหรือนางฟ้า อภิมหาการค้นพบครั้งยิ่งใหญ่ แซ่บ36แท้ก่อนจะเข้าวงการ@ FFM  (อ่าน 18979 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019
 SODA....ว่า.......ร้านนี้ เหมือนแมว9ชีวิต

แม้จะเกิดเรื่องร้ายๆยังไง ก็ยังกลับมาได้เหมือนเดิม

ผ่านเรื่องร้ายๆไปแล้ว มาดูเรื่องของมุมดีๆกันบ้าง

กับวันแรกของการเปิดร้านใหม่วันแรกจะเป็นอย่างไร

FFM EX.-----------------
  :84: :85:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *

ยินดีต้อนรับการกลับมาของร้านดีๆ ของดีราคาย่อมเยาว์

และสว้สดี เพื่อนๆ ร่วมอุดมการณ์ทุกท่าน

สายหวาน สายหื่น สายโหด ได้หมดถ้าสดชื่น

ขอเสียงคนรักเด็ก หน่อยเร็ววววววววววววววววว
:82:

• *
กาลครั้งหนึ่ง..........ไม่นานเท่าไร

เมื่อเสาร์29 ที่ผ่านมา...........

เหล้าเก่า ในขวดใหม่ แต่ก็ไม่ทำให้ความคิดถึง

ในรสชาด เปลี่ยนแปลงไป แต่กลับทำให้รสชาดเพิ่มดีกรี

ความร้อนแรงขึ้นเป็นทวีคูณ
:83:

ออฟไลน์ Mr. Mon

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 613
มาแว้ววววววว...การบ้านที่รอคอย...

ผมรอชมแถวหน้า ผมมาก่อน ผมขอก่อน คนอื่นห้ามแซงคิว อิอิ...
ตอบ PM ช้า ตอบไม่ทัน ขอโทษด้วยนะคร้าบ...

อยากได้ข้อมูล รูปแบบ uncen แอดไลน์ผมมาครับ "nuengs2" เร็วกว่า...

• *

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165
ยินดีต้อนรับการกลับมาของร้านดีๆ ของดีราคาย่อมเยาว์

และสว้สดี เพื่อนๆ ร่วมอุดมการณ์ทุกท่าน

สายหวาน สายหื่น สายโหด ได้หมดถ้าสดชื่น

ขอเสียงคนรักเด็ก หน่อยเร็ววววววววววววววววว
:82:
Pat ว่า "สายหวาน รายงานตัว" คับพี่da :048: :92:

• *
การค้นพบครั้งนี้ ผมว่ามันคุ้มค่ากับการรอคอยของผม

ที่ผมห่างหาย ไม่ได้เข้าร้านนี้ มาเกือบ2เดือน
:032:

• *
กาลครั้งหนึ่ง การพบใครคนหนึ่งทำให้ฉันสุขใจ
กาลครั้งหนึ่ง ทุกช่วงเวลาเราเคยมีกันใกล้ๆ
แต่กาลครั้งหนึ่ง สุดท้ายไม่จบตรงชั่วนิรันดร์เสมอไป
กาลครั้งหนึ่ง ชีวิตเลือกเส้นทางให้เรามีอันต้องไกล

• *
เรื่องราวของฉันเดินต่อไป จากตรงนั้น ไกลสุดไกล
เหมือนจะไกลจนลืมว่าเคยเกิดสิ่งเหล่านี้
แต่ในวันที่ฝน ร่วงจากฟ้า วันที่มองหาใครก็ไม่มี
วินาทีนั้นจะมีบางอย่างที่สำคัญ เกิดในใจฉัน
:85:

• *
กาลครั้งนั้นยังอบอุ่นในใจ รู้สึกทุกครั้งว่าเธอยังดูแลฉันใกล้ๆ
เหม่อมองฟ้าแล้วถอนหายใจ เหมือนเราได้พูดกัน
ราวกับเธอนั้นไม่เคยจากไปไหน
ยังคงยืนส่งยิ้มให้กำลังใจอยู่ในความทรงจำ (ในความทรงจำ)
หากชีวิตนี้เร็วดั่งความฝัน กาลครั้งหนึ่ง ดีใจนะที่เราพบกัน
:81: