ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: #สมคำล่ำลือ>>>n'ท็อฟฟี่ Ocean Club "เสียวน้ำไม่แตก พี่แจกเบนซ์" ปาหื่นเพียบ  (อ่าน 2321 ครั้ง)

ออฟไลน์ pooshiro

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
:012: :012: :012: :012: :012:

:034: :034: :034: :034:

:044: :044: :044: :044: :044: :044:

...........=

หลังจากห่างหายไปจากวงการกระปู๋ซักพักเพราะ ทั้งงานราษ งานหลวงลุมเร้า แต่พอดีมีสายรายงานมาว่ามีทีเด็ดที่ร้าน Ocean Club  ที่ต้องจัดด่วน ห้าพลาดไม่งั้นเสียใจไปจนวันตาย ประจวบกับอาทิตย์นี้เมียรักต้องไปดูงานต่างประเทศ เลยแวะไปที่ร้าน กว่าจะอาบน้ำเตรียมตัวไปได้ก็ได้เวลาถึงร้านกว่า 4 ทุ่ม แต่เหมือนฟ้าประทาน พอดีน้องๆทยอยลงงานมากันหมดทำให้เรามีตัวเลือกให้เลือกเกือบ 10 คน แต่ขอบอกว่า น้องๆแต่ละนางสวยเด็ด สเปคป๋าจริงๆเลยคร๊าฟฟฟฟ แต่ที่ไอ้เราล็อคเป้ามาแล้ว จึงตัดตัดใจตามเป้าหมาย ส่วนคนอื่นเดี่ยวจะคอยมาเก็บทีหลังดีกว่า
 เมื่อล็อคเเป้าหมายแล้วจะช้าอยู่ใย จ่ายค่าสินสอดแล้ว บอกให้น้องมาจูงพี่ขึ้นเรือนหอเลยครีาฟฟฟฟ พอเค้าห้องอยู่กัน 2 ต่อ 2 ก็คุยทักทายหยอกล้อกัน ตามประสา ข้าวใหม่ปลามัน  แต่ต้องบอกกับน้องไว้ก่อนเลยว่าพี่มาแต่ลายแทงชื่อเสียงของน้องจากบรรดาขาหื่นเพื่อนพี่ว่า น้องท็อฟฟี่คือที่สุด>>>>>"น้ำไม่แตกแจกเบ๊นซ์” น้องท็อฟฟี่มีหัวเราะ แถมพี่บอกว่าอย่างนี้นู๋ต้องจัดเต็มยิ่งกว่าเพือนพี่อีกซิ จะได้เหนือความคาดหมาย>>>>>>>โอ้วววววว พูดอย่างนี้สงสัยมียาววววงานนี้ ยังไม่ทันตั้งตัวน้องท็อฟฟี่ก็มาขึ้นคล่อมนั่งตัก โน้มคอเราไปแลกลิ้นกันเลย ก่อนจะเสือเราชิมแคลเซียมเรา มีหรอคนอย่างพี่จะอยู่เฉย มันต้องตอบโต้บ้าง ทั้งฝ่ามือปลาหมีก ทั้งล้วงทั้งคลึงจนไปเจอ G ตัวน้อยของน้องท็อฟฟี่ แหมมมม ไอ้เราพอเห็นใส่จีสตริงแล้วขของมันขึ้นจริงๆครับ เลยขอน้องท็อฟฟี่ว่าพี่ขอถ่ายรูปปลากรอบ เขียนการบ้านซักหน่อย น้องก็ให้ความร่วมมือด้วยความเต็มใจคร๊าฟฟฟฟ พอถ่ายกันไปนัวกันไป่จนความเสียวหื่นเรื่มได้ที่น้องก็ชวนไปอาาบน้ำอาบท่า ไอ้ผมก็เจอจัดหนัก จัดเต็มตั้งแต่งห้องน้ำ ทั้งนัวหน้า นัวหลัง บอดี้ฟองสบู่ ล้วงไข่ ร้องเพลงสด จนเกือนแพ้แตก แต่ก็ต้องอั้นไว้ก่อนแล้วรีบบอกน้องว่าเราไปที่เตียงกันดีกว่า พอมาที่เตียงน้องบอกว่า พี่จะนวดก่อนมั๊ย ไอ้ผมก็ตอบน้องไปทันทีเลยครับ ว่าพี่นวดไม่ไหวแล้วขอ เวอร์ชั่นนัวส์ เลยดีกว่าหลังจากสิ้นเสียงผม ปากผมก็ไมได้ว่างเลยครับ เจอทั้งดูดปาก แลกลิ้น นารีคล่อมกระต่าย 69 แต่ละท่าจัดมาหนัก จัดมาเต็มาจริงๆครับแบบเพรียวๆ ก่อนที่จะเจอทีเด็ดน้องท็อฟฟี่ให้น้อง ผมนอนหงายแล้ว เจอควงสว่าน ทั้งไข่ทั้งตูด ก่อนเจอ น้องร้องเพลง แล้วน้องเจอทีเด็ดน้องท็อฟพี่นารี ขย่มตอ ควงสว่านเอวเข้าไป จนผมต้องสูญเสียน้ำให้เธอทั้งตัววววววว ยอมจริงๆ สมคำล่ำาลือ เลยสำหรับเธอคนนี้

>>>>>> น้องท็อฟฟี่ เธอเอาจากผมไปทั้งหัวใจ เลยครับ ผมไม่เคยถูกรีดน้ำ ขาอ่อนขนาดนี้มาก่อนเลยครับ สัญญาเลยว่าต้องได้มาซ้ำแน่นอนครับ สำหรับเธอคนนี้>>>>>>>ฝากไว้ก่อนนะ คราวหน้าที่จะฟิตร่างกาย แล้วมาเอาคืน อิอิ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *

• *

:032: :032: :032: :032: :032: :032:  เอาปลากรอบเซิร์ฟๆไปก่อนคร๊าฟฟฟฟ เดี๋ยวของจริง จะมาทยอยลงให้อีกคร๊าฟฟฟฟฟ ของเสียงกำลังกันก่อนคร๊าฟฟฟฟฟฟฟ
 :034: :034: :034: :034: :034: :034:

ออฟไลน์ nura.maru

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
สุดยอดมากๆ สมคำร่ำลือจริงด้วย

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
มารอชมด้วยคนครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ a_tar_7

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ปูเสื่อรอชมต่อเลยคราบ :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032:

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
ชอบมากปลาเยอะๆ ขอบคุณคับ

:88: :88: :88: :88:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ