ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยไป handspa บ้างครับ แนะนำทีครับ  (อ่าน 1449 ครั้ง)

ออฟไลน์ chp

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
มีใครเคยไป handspa บ้างครับ แนะนำทีครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 08:19:43 PM »
คิดอยากจะไปลองครับ อยากทราบว่า ร้านโอเคมั้ย เด็กโอเคมั้ย ทอนมั้ยหรือหล่นหรือมาตรฐานทั่วไปครับ สมราคามั้ย ???

บังเอิญหาการบ้านร้านนี้ไม่ค่อยเจอเลยครับ  รู้สึกว่าเจออยู่สองกระทู้เท่านั้นแต่เก่าแล้ว

มีความคิดว่าจะไปอยู่ เลยต้องรบกวนสอบถามครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับป๋มมม

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
Re: มีใครเคยไป handspa บ้างครับ แนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 11:45:04 PM »
คิวแวะไปหลายครั้ง ขึ้นน้องหลายคน มีซ้ำบ้าง

นิยมกลุ่ม Model/Super Model/Top Secret/Rare Item *บันทึก*คิว xxx บ้าง

ร้านใหม่ เปิดได้ ~ 1 ปี ในซอยนางลิ้นจี่ 4 มีที่จอดรถ

PR ต้อนรับและให้ข้อมูลดี โทร & line สอบถามเพิ่มเติมได้

น้องๆส่วนใหญ่ หน้าตาดี มีโปรไฟล์ งาน ok ตามคอร์ส (+option) แต่บางคนอาจไม่สะดวกให้จับปลา เขียนการบ้าน

ค่าคอร์ส ตามเกรดน้อง มีหลายราคา อาจสูงกว่า ร้านในเขตชานเมือง โดยเฉลี่ย

:035:

ออฟไลน์ chp

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
Re: มีใครเคยไป handspa บ้างครับ แนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 08:20:15 AM »
ขอบคุณครับท่านคิว