ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กเนิร์ด ผิวขาว หุ่นสวย น่ารัก สายC บะหมี่@หอหญิง  (อ่าน 1468 ครั้ง)

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39

มีโอกาสมาลองสาวน้อยคนใหม่ของร้าน น้องบะหมี่ 
สาวน้อยวัยสดใส ยิ้มหวานๆ  ตัวเล็กๆผิวขาว ไฟหน้าเต็มไม้เต็มมือดีจริงๆ
 มาที่ห้อง ยิ้มน่ารัก บีบๆ นวดๆ คุยกันทำความรู้จัก   
 แล้วก็ชวนน้องอาบน้ำ น้องเดินมาช่วยถอดชุด ถอดแม้กระทั่งถุงเท้า จัดเรียงเรียบร้อย ...   
 เอาใจใส่ดูแลสุดๆ   งานอาบน้ำผมว่าดีเลยครับ มีให้ลุ้นให้เสียว ตลอดเวลา  น้องนวดเป็นด้วยนะครับ สบายกันไป
 งานบิ้ว อันนี้ต้องยอมรับตรงๆ ว่าเสียวมากๆ ฟิวแฟน ยังไง ยังงั้น   คือค่อยๆ บิ้วทีละนิดๆ บอกได้ครับ ว่าชอบอะไรตรงไหน เดี๋ยวน้องจัดการให้     
ขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง น้องไม่มีหวงครับ ตามสบายที่อยากทำเลย แต่สุภาพเข้าไว้ครับ ดูอาการน้องนิดนึง  รับรองว่าทอนใสๆครับ
ผมนี่ฟินแบบสุดๆ ครับ น้องน่ารัก  คิดว่าถ้าใครชอบงานฟินๆ ไม่เร่งไม่รีบผมว่าคนนี้โอเครมากครับ

ออฟไลน์ bobonus

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
ขอบคุณคราฟฟฟ

:84: :84: :84:
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ