ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปาสด!!เสียว ตะคิวกินนางแบบสาวแว่นแฟนทอม!!เด็กมอดังแท้ๆแอบมาร้าน ใหม่!! Rabbit งามวงค์วาน  (อ่าน 4410 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผมดุดันสุด

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 31
ร้านใหม่ดีเกินคุ้ม  ไม่ต้องมีบท  คุยให้เยอะเสียเวลา   มีโอกาศมาซ้ำ แน่ๆ  วันนี้ เจอช้างเผือก เรียกตัว top  เป็นร้านอื่น หรือข้างนอก มีหลักหมื่น   น้องคนนี้ เรียกว่า เด็ดของวงการ
น้องแอบมาทำ ด้วยความจำเป็น. 

เรื่องหุ่นหน้าตา เคยเจอไหม ยิ้มหวาน มารยาทดี เทคแคร์เกิน จนเขิลแทน  โคตรโดน อาบน้ำ ถูนัวดีถึงใจ  เรื่องอามรณ์ ให้เต็ม10 ฟิวเกิน100 ทำไมเหลอ?  (น้องมีแฟนทอมเลิกไปแล้ว). มาเต็มสิครับ

ขึ้นเตียงนอนหันหลัง  จากมือนวดไปนวดมา ไหลมาริมฝีปาก เบาๆ  เสียวขนลุก  ไปทั่วเกร็งสุด
น้องจับพลิกหันหน้า   เรียกว่า  บิ้วกันสดๆ นัวๆ แบบสุดๆๆ 

น้อง ขออนุญาติ ใส่Cd   นาทีต่อนาที ใส่เสร็จ บิ้วต่อ เกร็งท้องน้อย ตะคิวจะขึ้น จะเสร็จให้ได้
นาทีหายใจลดต้นคอก็มา  น้องรุกให้ จังหวะ ไหล หุ่นดีๆ ทรงสวยๆ อยู่บนตัวคน อะไรมันก็เกิดขึ้นได้. สักพักเปลี่ยนแตะมือ

ทำให้น้องบ้าง น้องรับ ปากประกบปาก ดูดนัว อย่างกับแฟน อารมณ์เริ่มแรงขึ้น แรงขึ้น. ผมบอกเลยทนไม่ไหว ทั้งเสียงทั้งซาว มาหมด. จบสิครับแบบนี้

หน้าตา 10/10
งาน10/10
ฟิว10/10
หุ่น10/10
คะแนน ให้ส่วนตัว!!! ต้องมาลองเอง

นี้การ์รันตีมีดี หัวเกมส์ยันจบเกมส์. โคตรตัวท็อป ยิ่งกว่าตัวท็อป โคตรเด็ด. งานโคตรตามใจ
น้อง first day  ร้านrabbit   งามวงค์วาน15 อย่าพลาด!!!!

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *

• *
โคตรเด็ด  ช้างเผือก ของดี ต้องรีบมา

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
Make love not war ^^

ออฟไลน์ Rabbit Spa tel.0926973932 lineID: rabbitspa

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 4

ขอบคุณพี่ ผมดุดันสุด มากๆคร่า สำหรับรีวิวการบ้าน

พรุ่งนี้น้องแจ้งเข้านะคะ พี่ๆท่านไหนสนใจ จองได้เลยคร่า

New First Day

13.00
14.30
16.00
17.30
19.00

พิเศษ ! ฉลองเปิดร้านใหม่
เพียงแค่แอดไลน์ร้าน รับส่วนลดฟรี 300 บาท

คอส ปกติ 2300  = 1.10  นาที
คอส model  2500 = 1.10 นาที

แผนที่การเดินทาง

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ taylorgang

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13

ออฟไลน์ Necromonger

• *
  • Like: 2

ออฟไลน์ pano

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -1
จุกเนียนมากกกกกครับ คนนี้

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
แนวใหญ่ๆนี่ชอบมากครับ นม บั้นท้าย
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด