ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้า GF สูงสุดแห่งปี สวยและขาว นมโตเบ๊ง ไหลไส้แตก< ปุ๊กกี้ @ โบนันซ่า พระราม 3  (อ่าน 12462 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1419
ไดอารี่แวมไพร์ กลับมาอีกครั้ง

เพื่อแฟนคลับการบ้าน ที่ต้องการ การบ้านจากคนเที่ยวตัวจริง

ไม่มีหุ้น ไม่มีร้าน  เพราะมีธุรกิจอื่นเยอะพอแล้ว

เอาละ  .. ไม่ควรเพ้อเกินไป เสียเวลาท่านสมาชิก

วันนี้ ไดอารี่แวมไพร์ จะมานำเสนอ

อีกหนึ่งนางฟ้าหน้าตาสะสวย ผิวขาว นมหย่าย ๆ

สิ่งสำคัญคือ น้องมีจีเอฟ หรือ Service mind ยอดเยี่ยมที่สุด

และยังไหลไส้แตก บริการแบบเมียน้อย แนวใจถึง ทำแทนเมียหลวงได้หมด

มาครับ  เตรียมตัวชมกัน

นางฟ้าคนนี้  ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง

รับประกันโดยคนเที่ยว อย่างแวมไพร์ ที่กินนางฟ้ามาเกินหนึ่งหมื่นคนสารพัดวงการ

รัตติกาลกำลังจะมืดมิด  ไดอารี่แวมไพร์ที่บันทึกเรื่องจริงทุกตัวอักษรพร้อมปามากมาย

กำลังจะเริ่มต้นขึ้น...... อีกครั้ง

กับนางฟ้า ชื่อ ปุ๊กกี้ ร้านโบนันซ่า โทร. 063--0067599

ออฟไลน์ stdesert

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :013: รอเลยครับ บั้นท้ายน่ามาก อิอิ

ออฟไลน์ BlueTear

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -1
ผมรอการบ้านพี่ตลอดเลยครับพี่แวมไพร์ :91:

ชอบการบ้านสไตล์พี่มากๆ ปูเสื่อรอละครับ :035:

ออฟไลน์ lopez218

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
 :035: :035: :035: ติดตามต่อไปครับ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2874
ไฟท้ายน่าพุ่ชนมากครับพี่ :048:

ออฟไลน์ rider_disco

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 8
หุ่นงาม น่าเข้ากอดข้างหลังแน่นๆ ครับ

ออฟไลน์ VodKa17

• *
  • Like: -1
ติดตามครับ 
มีอันเซ็นด้วยไหมครับ
ปกติไม่ค่อยได้ดูข้อความนะครับ   แต่ถ้าวันไหนได้เข้ามาอ่านจะคอยตอบนะครับ

ออฟไลน์ siraphopnao

• *
  • Like: 0
สุดยอดด มีอันเซ้นไหมครับพี่

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
ก้นงอน สะโพกใหญ่ โครต... :032:

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • *
  • Like: 1419
แป๊ปนะครับ. สมาชิกทุกท่าน

เสาร์ 26. บ่าย ๆ แวมไพร์ว่างจะรีบส่งไดอารี่ทันที