ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หาแนว cum control จะเสร็จแล้วน้องแกล้งไม่ให้เสร็จครับ  (อ่าน 5023 ครั้ง)

ออฟไลน์ Testsuya

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
หาแนวโดนน้องจับมัด ปิดตา แล้วโดนน้องเล่นสนุกเหมือนเป็นทาส   ....มีร้านไหนบ้างครับแนะนำหน่อยครับ :034:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: หาแนว cum control จะเสร็จแล้วน้องแกล้งไม่ให้เสร็จครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 01:12:54 PM »
อะไรที่แหวกแนวเกินไปที่นี่ไม่ให้ลงนะครับ เดี๋ยวผู้มีอิทธิพลของที่นี่เค้าจะมาลบกระทู้คุณทั้งๆที่คุณไม่ได้ทำผิดกฎข้อไหนเลย ไม่เชื่อคอยดูซิ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Kidkidsaranang

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
Re: หาแนว cum control จะเสร็จแล้วน้องแกล้งไม่ให้เสร็จครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2017, 10:55:15 AM »
 เหมือนร้านเกอิชา ปากเกร็ดจะมีคอร์สนี้อยู่นะ แต่ผมไม่เคยลอง