ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทงแถวเมืองทองหน่อยครับ พี่ๆทั้งหลาย  (อ่าน 3522 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตัวเล็กดัดฟัน

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ตามหัวข้อเลยครับขอลายแทงหน่อยครับแบบแจ้มๆเลย  :048: :048: :048:

ออฟไลน์ Inwนารี

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ขอลายแทงแถวเมืองทองหน่อยครับ พี่ๆทั้งหลาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 11:27:00 AM »
The Moon Lake Spa (เมืองทองธานี)

ออฟไลน์ Csp

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: ขอลายแทงแถวเมืองทองหน่อยครับ พี่ๆทั้งหลาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 11:50:25 AM »
The Moon Lake เมืองทอง ตามเม้นบน (ราคาจะสูงหน่อย) อีกร้านก็ K -เมืองทอง  ที่เหลือก็ตามถนนเส้นที่จะออกไปทาง ถ.ติวานนท์เลย (ที่ 2 ฝั่งถนนเป็นตึกคอนโด) เป็นร้านนวดน้ำมันแฝงกระปู๋ มีเป็น 10 ร้าน เด็กๆนั่งริมกระจกเเทบทุกร้าน ขับรถผ่านก็เห็น ชอบเเนวไหน ตั้งงบประมาณเท่าไรไป ก็ไปลุยได้เลยครับ  :044: ย่าน งามวงค์วาน ปากเกร็ด เมืองทอง มีอะไรสงสัย ถามได้ครับ 5555 ไปมาหมดเเหละ

ออฟไลน์ ตัวเล็กดัดฟัน

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2017, 09:55:58 PM »
The Moon Lake เมืองทอง ตามเม้นบน (ราคาจะสูงหน่อย) อีกร้านก็ K -เมืองทอง  ที่เหลือก็ตามถนนเส้นที่จะออกไปทาง ถ.ติวานนท์เลย (ที่ 2 ฝั่งถนนเป็นตึกคอนโด) เป็นร้านนวดน้ำมันแฝงกระปู๋ มีเป็น 10 ร้าน เด็กๆนั่งริมกระจกเเทบทุกร้าน ขับรถผ่านก็เห็น ชอบเเนวไหน ตั้งงบประมาณเท่าไรไป ก็ไปลุยได้เลยครับ  :044: ย่าน งามวงค์วาน ปากเกร็ด เมืองทอง มีอะไรสงสัย ถามได้ครับ 5555 ไปมาหมดเเหละ

ผม pm ไปแล้วครับรบกวนชี้แนะด้วยครับ 555555  :012: :048:

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 16, 2017, 03:46:36 AM »
เดอะมูนเลค เลย น้อง

บอกพี่แจ๊คกี้ แนะนำมา
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.