ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมตัว #สายนม อยากให้เปิดห้องเฉพาะของ สายนม ให้ได้ไหมครับ แอดมินช่วยอ่านหน่อย  (อ่าน 2867 ครั้ง)

ออฟไลน์ ม อ น อ น อ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
คือ ผมจะเที่ยวเฉพาะน้องนมใหญ่ๆมากๆเท่านั้น (37 นิ้ว ถึง 40+) ซึ่งก็คิดว่ามีหลายคนน่าจะเป็นเหมือนกัน
แล้วเวลาหาข้อมูลที มันหายากมากเลย เพราะระบบค้นหาไม่ดีพอด้วย
หรือบางที พอ search คำว่า นมใหญ่ มันก็ขึ้นมั่วไปหมด เพราะบางกระทู้ นมใหญ่ของเค้าคือ 34
(ซึ่งน่าจะเรียกว่าขนาดกลางมากกว่า) ก็ใส่คำว่านมใหญ่แล้ว มันเลยค้นหายากมากๆ

มีวิธีแก้ไหมครับ เช่นจัดการระบบค้นหาให้สะดวกขึ้น หรือสามารถทำ hashtag แบบใน fb แบบ #สายนม แบบนี้ได้ไหม
หรือไม่ก็เปิดห้องเฉพาะไปเลย แล้วให้ร้านต่างๆมาโพสต์โปรโมท น้องที่นมใหญ่มากๆ ได้ รวมกับการบ้านสายนม ไปด้วยเลย

ขอบคุณที่รับฟังครับ

ออฟไลน์ ดØŚ ♥~

• ความ~รัก~งดงามเสมอ
  • MOD
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1346
  • Line ID : jodorres

ยาก

ไหนจะ นมทำ นมแท้

มันเป็นหมวดหมู่ ที่ เฉพาะเกิน

ในวงการ น่าจะ มีไม่กี่คน ที่ นมแท้

ลองตั้งกระทู้

"ลายแทงนม" ดูครับ

เดี๋ยว ปักหมุดให้

รอ ยูส ต่างๆ มาตอบ พร้อมแนม ปลากัน

ดีไหม
~รัก~ 
เธอ ตลอดกาล...

• *
ก็ดีนะครับ ทำเป็นกระทู้รวมที่อยู่ตลอดไป จะได้หาง่าย

• *
ถามอีกข้อครับ จำเป็นมั้ยครับว่า ต้องเป็น นวดกระปู๋อย่างเดียวเท่านั้น ถ้ามีแบบอื่นๆด้วยล่ะ...

• *

ออฟไลน์ GAS ATTACK

• รู้เขา รู้เรา ... ชักร้อยครั้ง เสร็จทั้งร้อยครั้ง
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 607
  • . อาจเป็นเพราะฟ้า หลงลืมอะไรหรือเปล่า .

แต่รากลึกลงในดิน หยั่งลึกลงในใจ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 266
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
นมเล็ก สเปคแจ๊ค ขอโทษด้วย ที่เอเลี่ยน ร่วมแบ่งปัน ไม่ได้ มีนะ นมใหญ่ ๆ เคยขึ้นนะ แต่ รสนิยมเราต่างกันจ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Jjaiya

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
เดี๋ยวจะมีสายเบิร์น สายอม สายจูบ สายวิบาก กันพอดี

ออนไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117

ออฟไลน์ Speed_X

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2