ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแลกลายแทงกันครับ ไม่เน้นหน้าตา เน้นรูปร่าง+ผิวพรรณ  (อ่าน 2329 ครั้ง)

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
พักหลังๆนี้ดูจากรูปโปรโมทในเว็ป หรือแม้แต่การบ้านแล้วน่าผิดหวังมาก มีแต่แต่งรูปเกินจริง ไปดูของจริงแทบหงายท้อง

ส่วนตัวผมไม่เน้นหน้าตา ขอแค่หุ่นพอใช้ได้ ไม่อ้วนไป ไม่ผอมไป ขอแค่ผิวเนียน สิวเสี้ยนไม่มี ก้นไม่แตก หน้าท้องไม่ลาย

ใครมีช้างเผือกในสังกัดช่วยแนะนำหรือแลกลายแทงกันมาได้ครับ ดูมาหลายร้านไม่ค่อยตรงกับที่โปรโมทเลย  บางทีต้องจำใจเลือกเพราะเกรงใจเค้า  มันเซ็งในอารมณ์

ลายแทงผม
แคทเธอรีน Kitty
ชาแนล Studio TNT
ไอดอล 1Society
M150 Safehouse
ฯลฯ  ที่เหลือลอง pm มาคุยกันครับ

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
ถ้าเรื่องหุ่น ต้องไข่ตุ๋น ฟรุตตี้ครับ หุ่นมหาเทพ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 262
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ไม่รู้จะแบ่งปันยังไง เอเลี่ยน สอย มา พันคน แล้วมั๊ง
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ lovearm

• *
  • Like: 0
น้อง แคทเทอรีน คิตตี้ คนนี้ยืนยันเลยครั หน้าสวย หุ่นดี ผิวขาวเนียน เฟอเฝคทุกอย่างครับ