ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คอร์ส คอร์สหนึ่ง เราทำอะไรกับน้องเค้าได้บ้างครับ ?? ( ยังไม่เคยเที่ยวเลย )  (อ่าน 3008 ครั้ง)

ออฟไลน์ kurita5600550

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
คือผม อยากลองไป นกป ดูอะครับ ( ผมยังไม่มีประสบการณ์ด้านนนี้เลยถ้าไปนิครั้งเเรกของผมเลยยย ) 

สมมุติว่าผมเจอร้านที่ถูกใจ ราคาโอเครราวๆ 2500-3000 อยากทราบว่า ในราคาที่จ่ายไป เราสามารถทำอะไรได้มั้งครับ สามารถกอด หอมเเก้ม จับไฟหน้า นัวน้องเค้า ( ขอน้องเค้าถ่ายรูปปลากรอบได้ไหมครับ เเบบไม่ให้เห็นหน้า ) เเละอื่นๆ ได้หมดเลยป่าวครับ

( จรึงๆผมก็เเอบหวังว่าไปเเล้วจะขอ ป่ามป๊าม ไอ้ป่ามป๊ามนิ ผมต้องคุยกับน้องๆเค้าเอง ป่าวครับ หรือมันสามารถทำได้อยู่เเล้ว 5555 ) ที่ถามนิ เพราะกลัวทำมารยาทไม่ดีใส่น้องเค้าอะครับ

:035: :035:

ออฟไลน์ Vazkung

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
แล้วแต่ร้าน ถ้ามี ฟูลคอสก็จัดเต็ม ถ้าไม่มีก็ต้องคุยดู
มือใหม่ทุกอย่าง อยากรู้ก็ต้องลอง อยากเจอก็ต้องไป

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ขึ้นอยู่กับ ร้านครับ ถามแบบนี้กว้าง มาก ตอบไม่ถูก

" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click