ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรพ่อโคตรแม่ฟิน น้อง...@ฟังกี้สปา  (อ่าน 742 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iloveujing

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
โคตรพ่อโคตรแม่ฟิน น้อง...@ฟังกี้สปา
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 06:25:38 PM »
ทอนกระจาย น้อง..@ฟังกี้

สุดยอดแห่งความฟิน น้อง... @ ฟังกี้ สปา

น้องคนนี้ขอบอกว่าสุดยอดมากๆตั้งแต่เที่ยว มา กลับมานอนเพ้อเลย 55

น้อง...@ฟังกี้สปา

(ขอสงวนชื่อไว้นะครับ ท่านใดอยากรู้ชื่อ pm มาถามผมเลย )

เมื่อเดือนที่แล้ว เลิกงานเร็ว เลยแวบไปหน่อย ฟังกี้สปา

เจอน้องคนนึง นั่งหนีบผมอยู่ ตัวเล็กน่ารักมากกก ขาว ไฟหน้าใหญ่ เพิ่งมาเข้างาน

Pr เรียกให้มาแนะนำตัว เลยเรียกร้องคนนี้มา

เข้าห้อง น้องอาบน้ำให้ ฟิวแฟนดีมากครับ ชวนคุยนู่นนีา มือผมก็คลำไปน้องเริ่มเสียว

ขึ้นมาบนเตียง น้องบิ้ว แล้วสเปรย์ให้ ฟินมากๆ ลีลาการสเปรย์ของน้อง โคตรเสียว ผมเกือบเสร็จแน่ะเลยผลัดมาบิ้วน้องบ้าง ดูดนม ขยำ น้องครางได้อารมมากๆ

ลีลา การบริการของน้องไร้ที่ติ เนื้อตัวเนียน (มีรอยสักเล็กน้อย ปกติผมไม่ชอบคนสักนะ แต่คนนี้น่ารักมากจริงๆ)

น้องบริการตามใจทุกอย่าง น่ารักมากๆ
จนจบคอร์ส

ผมนอนพัก เหงื่อแตกเต็มตัวไปหมด เตียงเปียกมาก น้องมานอนคุยด้วยจนครบเวลา พาไปอาบน้ำ น่ารักมากๆ

สรุป น้องบริการดีมากๆๆ เอาอกเอาใจ ชวนคุยดี หุ้นน้องดี หน้าตาสวย มีอารมร่วมมาก ตามใจ ทอนมากๆ

หน้าตา 10/10 (สวยมาก)
หุ่น 10/10 (หน้าอกทำมา แต่สวยมากๆ)
ฟิวแฟน 10/10 น้องบริการดีมากๆจริงๆ สุดๆ

ตัวร้าน 9/10
ร้านภายนอกอาจจะดูไม่หรูหรา แต่ที่นี่ pr บริการดีมาก ถามทุกครั้งว่าน้องเป็นยังไง เรียกว่าเอาใจใส่ดีครับ

แนะนำเลย ใครยังไม่เคยลองที่ไหน ที่นี่ไม่ผิดหวัง ฟังกี้สปา อยสกได้แบบไหนบอก pr เดี๋ยวจัดเต็มให้ครับ

สำหรับใครอยสกได้ลายแทงน้องว่าชื่ออะไร pm มาได้เลยนะครับ

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: โคตรพ่อโคตรแม่ฟิน น้อง...@ฟังกี้สปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 04:46:23 PM »
จัดว่าเด็ดครับ

ออฟไลน์ tootoilet1

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: โคตรพ่อโคตรแม่ฟิน น้อง...@ฟังกี้สปา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2017, 09:28:09 PM »
ขอทาย น้องทับทิมใช่มั้ยครับ เเต่น้องสักเต็มหลังเลยนะ