ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยังมีร้านไหนที่ให้บริการเหมือนในยุคแรกของวงการนวดกะปู๋รึเปล่าครับ  (อ่าน 1964 ครั้ง)

ออฟไลน์ KapooYahooGoogle

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ผมออกจากวงการนี้ไปนาน กลับมาอีกทีดูเหมือนร้านนวดกะปู๋ดูจะมีบริการใกล้เคียงกับ ออน ไปซะแล้ว กลายเป็นยุคนวดกะปู๋ไฮบริด ไม่ว่าจะอ่านการบ้านฉบับไหน ก็ต้องปิดเกมส์ทุกฉบับที่อ่าน จึงอยากทราบว่ายังพอจะมีร้านไหนที่ยังคงคอนเซพของการนวดกะปู๋ เหมือนในยุคแรกเริ่ม เช่น นวดกะปู๋จริง ๆ มีออปชั่นเปิดบนเปิดล่างให้เลือกตามความพึงพอใจของลูกค้า และไม่มีให้บริการเย็ดเป็ดเด็ดขาด  เพราะบางอารมณ์ ผมก็ยังสนุกกับการได้ลุ้น หรือชอบที่จะเสียวแบบผ่อนคลายเล็ก ๆ น้อย ๆ มากกว่าการปิดเกมส์ เพราะถ้าผมต้องการฟูลออปชั่นโจ๊ะป๊าบๆๆ ผมก็ยังมีทางเลือกที่จะใช้บริการจาก ออน แบบตรงประเด็นได้ครับ ไม่รู้ยังมีใครคิดถึงอารมณ์ร้านนวดกะปู๋ยุคแรกเหมือนผมบ้างรึเปล่า รบกวนชี้แนะมือเก่าที่ออกจากวงการไปนานด้วยครับ ขอบคุณครับ 
:048:  :048:  :048:

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
เดอะ เบสท์ นวมินทร์ น่าจะอยู่ในแนวร้านกระปู๋ดั่งเดิม

ร้าน นกป. ปัจจุบันเปลี่ยนไปเพราะการแข่งขันทางธุรกิจ
และสนองตอบต่อความต้องการของนักนวดหน้าใหม่

บิวตี้เองก็ชอบ แนวที่ต้องลุ้นแบบเดิมๆ แต่เมื่อโลกไม่อาจหยุดหมุน
ก็ต้องปรับตัวเอง และหาทางสนุกกับร้าน กับน้องที่เป็นแนวทางที่ต้องการ

ออฟไลน์ DAAE

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
แนะนำ เกอิชา ปากเกร็ด ครับ ร้านนี้กระปู๋แท้ๆจริงๆ ที่นี่เขาเน้นเรื่องงานบริการครับ

คิดถึงแล้วยังฟินอยู่เลยครับ  :048:

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
ต้องไปพวกสปานวดไทยหรูๆหน่อย ครับ แต่ก็มีนักศึกษาวัยรุ่นมาทำ ยังได้จีบบ้างลุ้นบ้าง นกป. เดี๋ยวนี้มันเหมือนอ่างไปละครับ