ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เราสามารถบอกPRได้หรอครับว่าอยากให้น้องใส่ชุดอะไร  (อ่าน 1227 ครั้ง)

ออฟไลน์ เป็ดน้อย

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
คือผมเห็นในการบ้านของพี่ๆหลายคน เห็นรูปน้องๆใส่ชุดคอสเพลย์แบบนั้นแบบนี้ เราบอกตามต้องการได้หรือว่าปกติเขาก็ใส่กันแบบนี้อยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ไม่เคยได้ยิน..แบบนั้น
รู้เพียงบางร้านอาจจะจัดคอสเพลย์ (นานๆ ครั้งจะมีสักครั้ง)
ส่วนมากคนเที่ยวเอาชุดไปเองก็มี เพื่อให้ภาพสวยๆ ดั่งใจ

ออฟไลน์ TaddyDaddy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
ผมว่าน่าจะมีให้บางร้านนะครับ หรือ อาจจะมีแค่บางคนในร้านบางร้านนะครับ แต่ส่วนใหญ่ ผมจะเห็นมีใส่ชุดต่างๆตามเทศกาล หรือบางร้านอาจจะมีเครื่องแบบให้เลย ต้องลองสอบถามร้านดูนะครับ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ก็ซื้อเอาเอง เลย ครับ

ชุดละไม่กี่ร้อย
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click