ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา  (อ่าน 669 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wayupalat

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ตามหา
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2017, 05:15:32 AM »
ใครเคยลองน้องเฌอแตมบ้างครับ (พัฒนาการ30)

ออฟไลน์ just2ofus

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ตามหา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2017, 01:12:56 AM »
 :034:      ผมไม่รู้จักน้องนะครับ ถ้าเป็นไปได้ลงรูปที่ร้านมาด้วยเพราะบางทีน้องเปลี่ยนร้าน เปลี่ยนชื่อจะได้พอคุ้นๆบ้าง อาจมีท่านใดไปพบมา
          จะได้ช่วยแจ้งและแนะนำได้ 
               ส่วนใหญ่ที่น้องเลิกทำก็เพราะมีคนรับไปดูแล กรณีนี้ก็รอไปนานครับ บางที่ก็หายเลย ก็ได้ แต่% น้อยเพราะส่วนใหญ่กลับมา
          เพราะปกติแล้วน้องส่วนใหญ่ที่เข้าวงการนี้ หันหลังออกไปหยากครับ เพราะงานเบารายได้ดี สนุกแบบได้ตัง
               บางครั้งน้องจำเป็นต้องเปลี่ยร้านเพราะเจอคนรู้จักอันนี้หน้าเห็นใจครับ