ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง ซีซ่า @ บ้านดอกไม้  (อ่าน 834 ครั้ง)

ออฟไลน์ HVAC

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้อง ซีซ่า @ บ้านดอกไม้
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2017, 12:20:56 PM »
พุธที่แล้วว่างเลย จองโอปองแปงไว้ เห็นนานๆเข้าที แต่พอไปแล้ว น้องติดลูกค้าต่อเวลาอยู่ pr เลย แนะนำน้องซีซ่า ให้แทน
เราก้อตกลง จ่ายค่าเสียหาย เจอน้องตัวจริงตัวเล็กมาก  บางกรอบ ผิวไม่ขาวมาก อกกำลังพอดี สีสวย
งานอาบน้ามก้อสะอาดดีครับ ส่วนงานนัว น้องตั้งใจทำงานมาก เริ่มจาบิ้วด้านบน แล้วก้อไล่มาข้างล่าง หลังจากนั้น ผมกก้อเป็นฝ่ายขึ้นมั้งจัดไปหลายท่า แต่วันนั้นเป็นอาไรไม่รู้ ทำยังไงก้อไม่เสร็จ น้องก้อรู้สึกผิดวที่ผมไม่เสร็จ แต่ไม่เป็นไรเพราะน้องบริการดี สรุป น้อง1:0ผม ไว้วันหลังต้องมีซำ้
 :92: