ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้มีใครได้ไปหาน้องโอปองแปงบ้างไหม  (อ่าน 819 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperMayo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
มีใครได้ขึ้นงานกับปองแปง flower บ้างไหมครับ
รู้สึกว่าไม่ค่อยเห็นการบ้านน้องเลยตั้งแต่น้องกลับมาทำ
แล้วผมดันไปไม่เจอน้องอีก

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 58
Re: ช่วงนี้มีใครได้ไปหาน้องโอปองแปงบ้างไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 07:47:55 PM »
นั่นสิครับ อยากเจอน้องเหมือนกันไปทีไรไม่เคยเจอเลย