ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไอรินเอมิสปา  (อ่าน 558 ครั้ง)

ออฟไลน์ wansara

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องไอรินเอมิสปา
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2017, 11:36:13 PM »
ได้ผ่านมาแถวลาดพร้าวเลยแวะมาเยี่ยมเยียนเอมิ
หลังจากที่หายไปนาน
วันนี้ไม่ได้มาหาใครเป็นพิเศษ พีอาร์เลยเรียกดูตัว น้องออกมาประมาณ6-7คน
ไปสะดุดที่น้องไอริน ผิวขาวหุ่นดี หน้าตาน่ารักผมเลยเลือกน้อง
ขึ้นไปข้างบนน้องก็ชวนอาบน้ำตามสเต็ป อาบกันไปก็นัวกันไป อย่างที่บอกเค้าหุ่นดีมีกล้ามท้องนิดๆ ไฟหน้าพอดีมือ
เห็นแล้วได้อารมณ์มากคับ
หลังจากอาบน้ำเสร็จมาที่เตียงให้น้องนวดให้น้ำหนักมือใช้ได้
นวดได้แป๊บเดียว น้องเริ่มลงลิ้นไปทั่วตัวเล่นเอาผมเกร็งไปหมด
สักพักผมทนไม่ไหวก็จับน้องนอนหงายแล้วเป็นฝ่ายรุกบ้างทั้งข้างบนข้างล่าง
น้องตามใจสั่งได้ตามที่ขอ มาครั้งนี้ประทับใจในบริการของน้องมากคับ
[/size]