ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องสเนล@หอหญิง  (อ่าน 739 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrthursday

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องสเนล@หอหญิง
« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2017, 04:32:02 PM »
ส่งการบ้านย้อนหลังต้นเดือนที่ผ่านมา เอารถไปซ่อมแถวเลัยบด่วน ว่างพอดี จึงแวะไปที่ร้านหอหญิงเป็นครั้งแรก น้องๆเยอะทีเดียววันนี้ PR ผช ให้บริการและแนะนำเป็นอย่างดี เรียกน้องมาแนะนำทีละคน ก็ไปสะดุดกับน้องสเนล เลือกเลยไม่ต้องคิดครับ
 :013:

ห้องที่นี่กว้าง ใหม่ และสะอาดทีเดียว

สักพักก็จูงมือไปอาบน้ำกัน ปรกติครับ อาบน้ำเสร็จก็นอนบนเตียงแล้วน้องก็ค่อยนวดและเริ่วบิ้วให้ครับ ลีลาน้องดีมาก ร้องเพลงสดให้ด้วย

ผมเริ่มจะไม่ไหวเลยขอเป็นฝ่ายบุกบ้าง พร้อมสวมวิญญานช่างทาสีครับ สะอาด หอม ไม่กลิ่นครับ จนน้องบอกไม่ไหวละพี่ จึงเริ่มใส่ cd ฟังเพลงครับ

เนื่องจากห้องกว้างมาก จึงใส่กันไปเกือบทุกที และไปจบที่ doggy หน้ากระจกครับ สุขสำราญกันไปถึงจุดหมายครับ
 :035:

สรุป น้องสเนล อีกหนึ่ง signature ที่ทางร้านแนะนำหุ่นดี บู๊สะบั้นหั่นแหลกครับ ถ้าชอบแนว fighter ไม่ควรพลาดครับ ซ้ำได้แน่นอนครับ

หน้าตา 8/10 ดูคมๆครับ สวยใช่ได้ทีเดียว
ไฟหน้า 8/10 โมมา แต่ทรงสวยครับ
หุ่น 8/10 หุ่นดีครับ
GF: 10/10 น้องคุยเก่ง และเป็นกันเองครับ ขอให้สุภาพไว้ทอนแน่นอนครับ

หลังๆ มีการบ้านน่าสนใจหลายคนแต่ยังไม่มีโอกาสแวะไปอีกเลย นี่ก็เล็งๆน้องนมสดไว้ครับ อิอิ