ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกัสจัง นางฟ้าตัวน้อยแห่งบ้านดงดอกไม้  (อ่าน 1465 ครั้ง)

ออฟไลน์ tor555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
อาทิตย์ที่แล้วผ่านไปแถวบางแค ได้ไปเยือนบ้านดงดอกไม้อีกครั้งเหมือนมีแรงดึงดูด พอเข้าไปในร้าน มีลูกค้าเยอะเหมือนเดิมมาก่อนหน้า 3 คน เลยต้องรอคิวไปก่อน พอจะถึงคิวเราจะเลือก มีลูกค้าเข้ามาอีก 2 คน ร้านนี้ลูกค้าเยอะจิง  คิดในใจน้องที่เล็งไว้จะว่างไหมหนอ ถึงคิวเลือกเป็นไปตามที่คิดน้องที่เหมายตาไว้ไม่ว่าง เลยเลือกจากน้องที่ยังไม่ได้ขึ้น มีถูกใจอยู่2 คน เลยขอดูตัว คนแรกน้องกัสจัง อีกคนเป็นน้องใหม่ชื่อน้องชมพู่ หวยออกที่น้อง กัสจัง น่ารัก  ตัวเล็กแต่หุ่นดี น้องพาขึ้นห้องครั้งนี้ โดนพาไปซะห้องชั้นบนสุดเลย ก็บอกแล้ว แขกเยอะ ห้องล่างๆเต็มหมด  พอเข้าห้องเสร็จ น้องขอตัวไปเอาน้ำ พอน้องเข้าห้องมาน้องชวนคุย น้องคุยเก่งมาก สักพัก ชวนกันอาบน้ำ  อาบน้ำธรรมดานะครับ แต่สะอาด  หลังจากนั้นตัดมาที่เตียง น้องหน้าตาน่ารักนะครับ ตัวเล็กๆ  หุ่นดี แต่มีรอยสักที่หลัง งานหวานๆๆ ฟิวแฟน หน้าอกพอดีตัวแต่นัวมันนะครับ ไม่หวงตัว สุดท้ายก็แพ้น้องไปตามระเบียบ  งานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน    งานนี้ต้องมีซ้ำ แน่นอน