ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโนเบล @หอหญิง สาวหน้าสวย นมเทพ ซ้ำกี่ทีก็ไม่เบื่อ  (อ่าน 1155 ครั้ง)

ออฟไลน์ kinja

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4

ร้านหอหญิง เจ้าเก่า อัพเดตว่า ลายแทงที่หมายตา น้องโนเบล เข้าทำงาน
แต่ด้วยภาระหน้าที่ กว่าจะไปหาน้องก็ปาไป 18:00 เข้าให้แล้ว 
แต่ผมจะบอกว่า มันคุ้มค่า ที่ไปตามพิชิต ลายแทงนี้มากๆ

ถึงร้าน Pr เรียกน้องๆ มาแนะนำตัว น้องน่ารักแทบทุกคน แต่ยังไม่มีใคร มาเปลี่ยนใจผมที่เลือก น้องโนเบล มาแล้วจากบ้าน

น้องมาในชุด เสื้อขาว กางเกงยีนส์ขาสั้นจู๋ เห็นแค่นี้ ก็แข็งโป๊ก
แถมหน้าน้อง ยังออกไปทางหวานๆ อีกตะหาก ฟินยกกำลังสองกันไปสิครับ งานนี้

ตัดมาถึงห้อง น้องไม่มีการเสียเวลา จูงท่อนผมที่แข็งรออยู่แล้ว อาบน้ำทันที
ในห้องน้ำก็จัดให้ ถูไปถูมา เราก็สู้ยิบตา น้องถูมา เราก็ถูไป
ฟินจริงๆครับ อยากให้เพื่อนๆได้มาลองกันนะครับ

อาบไป ถูไป กินแคลเซียม ไป อะไรจะสุขเท่านี้ ไม่มีอีกแล้ว
พอสะอาดแล้ว ก็ไปต่อกันที่เตียงสิครับ

น้องให้เรานอนหันหลังก่อน เพื่อนวดให้เรา  ใครไม่ชอบนวดข้ามเลยนะครับ อิอิ 
เวลาความสุข เริ่มขึ้นในไม่ช้า น้องเรียกให้หันมา ถึงเวลาพี่เอาคืน จู่โจม ฐานด้านบนก่อน น้องเป็นคนที่มีอารมณ์ร่วมดีมาก

ดูดนม มีสั่น ครางในลำคอ ทำให้อารมณ์ บรรเจิดมากเลยครับ
หลังจาก อิ่มหมีพลีมัน กับไฟหน้าน้องทั้งสองข้างของน้องละ
ก็โจมตี ฐานที่มั่นสุดท้ายของน้องกันเลยครับ ช่างทาสีทำงาน  ฟิวเดียวกันกันฐานบนเลย
ดูดเป็นสั่น เลียเป็นคราง ลูบไปน้องขนลุกเกรียว เห็นอย่างนี้ ไม่รอช้า
สวมเกราะอ่อน แล้วขอปล่อยหนอนน้อยลอดถ้ำกันไปยาวๆ น้องไม่มีอิดออด
ได้ทุกท่า ตลอดทางน้องครางไปด้วย แถมมีบอกเสียว จังค่ะ จะเสร็จแล้ว ได้ยิน อย่างนี้ ก็เร่งเครื่องจบพร้อมกัน ปล่อยกันไปแบบหมดๆ ท่อกันเลยทีเดียว เพราะอารมณ์มันได้มั่กๆ

งานตามใจได้หมด GF  เต็ม 100 พร้อมรอยยิ้ม พิมพ์ใจ ขนาดนี้ ซ้ำกี่ทีก็คงไม่มีเบื่อครับ