ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น่ารักขนาดนี้ ไปเจอข้างนอกคงจีบไม่ติดแน่ๆ น้องพันษา @หอหญิง  (อ่าน 1050 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kajiaoyai

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5

ช่วงนี้ฝนตกบรรยากาศดีๆ หาที่ลงสะหน่อย ได้เป้าอยุ่ที่เดิมใกล้บ้าน ร้านหอหญิง

ไม่ได้จองครับ ไปถึงตอนดูหน้าน้องๆ น่ารักๆ หลายคนเลย

แต่ตรงสเปคทุกอย่าง คงเป็นน้องพันษา ชีวิตนี้คงไม่สามารถจีบคนน่ารักขนาดนี้ได้  จริงๆ น้องติดจอง แต่พอดีลูกค้าแคนเซิล ผมเลยได้คิว

มาถึงขั้นปลอกเปลือก ไฟหน้าน้องไม่ใหญ่แต่ว่าจุกสวยมากๆๆๆๆๆ

ผิวขาวเนียนใสตามวัยเลย หุ่นเพียวบาง น้องคุยเก่งดีเพลินๆ ไป

งานอาบน้ำ กลางๆ ครับ ไม่มีอะไรพิเศษ น้องยังมือใหม่ แต่แค่มองเนื้อตัวก็ฟินๆแล้ว

งานนวด ผ่านครับ ผมนัวเลย

งานนัว น้องยังไม่ได้แสดงฝีมือเท่าไหร่เพราะผมทนไม่ไหวแล้ว ลุยทั้งไซร้ ทั้งชิมกระเปาะน้อย กลิ่นน้องหอมมากๆๆๆ ครางเบาๆ

งานร้องเพลง ร้องเพลงสดๆ ไม่ต้องใช้ cd แต่ไม่นานครับ บอกน้องพอก่อนเดี๋ยวลั่น

งานเป็นอันรู้กัน อาจจะเพราะน้องน่ารักจริงๆ ของดี ฟิตมาก ฟิวส์โคตรีดี ผมแพ้ไปในเวลาอันรวดเร็ว...

หลังเสร็จกิจนึกว่าจะแยกย้าย ที่ไหนได้ยังนอนกอดสักพัก ก่อนจะชวนกันไปอาบน้ำ กอดกันก่อนจาก น้องบอกให้กลับมาหาหนูอีกนะ โอยยยย ฟินขนาดนี้ ต้องกลับมาอีกแน่นอน

คะแนนโดยรวม

หน้าตา 9/10
รูปร่าง 9/10
GF 10/10

น้องพันษา @หอหญิง

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
เห็นคะแนนแล้วอดใจไม่ไหวต้องตาม