ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จะหาไหนมาเทียบเทียม..โอ้น้องสเนลของพี่เอย  (อ่าน 702 ครั้ง)

ออฟไลน์ Makano

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 14
2สัปดาห์ก่อนมีโอกาสเข้ามาแถวโยธินพัฒนา เลยมาแวะ หอหญิง ซะหน่อย มีรถเยอะพอสมควร
เข้าไปที่ร้าน PRต้อนรับอย่างดี
เห็นน้องหลายคนแบบแว้บๆน้องกำลังจะขึ้นงาน PR บอกน้องๆที่นี่งานดีทุกคน 
แต่คนที่เล็งไว้นั้นดันติดจอง PRแจ้งว่าว่ามีน้องๆกำลังทยอยเข้าร้านถ้าไม่รีบ นั่งเล่นรอน้องก่อนก็ได้ครับ
ทันทันถึง5นาที มีน้องเข้ามาที่ร้าน โอ้โห..ขาวเนียน รูปร่างได้สัดส่วน หุ่นดีชะมัดเลย
PRให้ข้อมูลว่า คนนี้ชื่อ”น้องสเนล”เป็นดาวของร้านหอหญิง :81:
จัดไปครับรออะไร หน้าสะสวย แววตายั่วยวน น่าจับด้อกกี้ยิ่งนัก น้องยิ้มแย้มทักทาย เดินไปเตรียมน้ำและพาขึ้นไปห้องน้องสเนล ก็ชวนอาบน้ำ เรายังเขินๆแยกกันถอดคนละมุม ผมแอบหันไปดู ขึ้นเลยครับ น้องชวนคุยเก่งมากครับ
ตอนอาบน้ำไม่มีอะไร น้องอาบสะอาดดีตามมาตรฐาน อาบเสร็จนอนคว่ำ น้องนั่งทับและนวดให้ ซักพักเปลี่ยนกันบ้างเป็นผมที่ไล่จูบและลากลิ้นไปทั่วแผ่นหลัง ตอนนี้ผมเริ่มขึ้นละครับ  :85:
ไฟหน้าได้รูปทรงกะลังดี ไม่ไหวละ ผมรีบรุกบ้างซอกคอ หัวไหล่ ไฟหน้า
น้องสเนลมีอารมณ์ร่วมดี มือก็ขยับไม่หยุด ซักพักลงล่าง สัมผัสกับน้ำฉ่ำๆ ผมบิ๊วต่ออีกแปบ บอกน้องพี่ทาสีได้มั้ย น้องคราง อืมมม
ทาสีจนน้องครางเบาๆ หายใจถี่ รอพี่ไม่ไหวแล้ว โหลดซีดี จัดไปท่าเบสิกไม่ต้องคิดมาก น้องเสียวมาก
ผลัดกันรุกรับ ผมอยู่ล่างน้องอยู่บน ชักทนไม่ไหว จัดด้อกกี้ ท่าจบ ซักพักแพ้แตกไปอย่างรวดเร็ว   :89:
น้องดูเป็นคนร่าเริง อัธยาศัยดี เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก แต่งตัวก็ได้ (ใจจริงอยากต่ออีกรอบ แต่เดี๋ยวจะกลับบ้านไม่ตรงเวลา วันหลังมาใหม่ น้องสเนลเดินคุยมาส่งถึงประตู PRมาสอบถามใส่ใจลูกค้าดีมากครับ สิ่งเล็กๆน้อยที่ร้านใส่ใจ  แต่มันได้ใจลูกค้าอย่างผมไปเต็มๆ
วันนี้สบายตัวไปอีก1วัน :88: :88:

ออฟไลน์ ULTRAMANooPs

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 37
Re: จะหาไหนมาเทียบเทียม..โอ้น้องสเนลของพี่เอย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2017, 09:48:52 AM »
 :048: