ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ริต้า lus spa พริตตี้ MC แท้  (อ่าน 875 ครั้ง)

ออฟไลน์ magis

• lonely guys
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 10
ริต้า lus spa พริตตี้ MC แท้
« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2017, 11:47:40 AM »
เมื่อวาน มีเวลาเลยแวะไป lust spa แบบไม่ได้จอง เรียกน้องมาดู 3 คน เจอ น้องริต้า สูงกว่าคนอื่น (170 cm) หุ่นพริตตี้เลยครับ

บอก PR เอาคนนนี้ เรท model 1900 , เทียบกับหุ่น และ หน้าตาระดับนี้ โครตถูกกกกกก เคยขึ้น 2500 ยังไม่ได้สวยขนาดนี้เลยครับ

เดินตามน้องขึ้นห้อง คุยกันเล็กน้อย น้องพูดเก่ง อายุ 21 เอง
อาบน้ำ และ มานอนรอน้อง เริ่มงานก็ขอนัวเลย น้อวซาวด์ดีครับ AV ชัดๆ ไฟหน้าโมมา แข็งไปนิด แต่เทียบกับ หุ่นและหน้าตาที่สวยขนาดนี้ ผมเลยมองข้ามไปเลย ทั้งๆที่ปกติชอบนมแท้ครับ

น้องก็บิ้ว เรื่อยๆ มือสาวไป ใช้ไฟหน้าห่อกล้วย ตั้งใจมาก กลัวเราไม่เสียว คอยถามตลอด 

งานแบบนี้ สวยแบบนี้ คงอยู่ไม่นาน มีคนอุ้มไปแน่ๆ ต้องรีบไปซำ้ครับ  หุ่นแบบนี้ สวยแบบนี้ที่เจอมาก็มี เกรซ@dream , ferry @ bonanza.., ไม่อยากบอกมากเดี๋ยวจองกันเยอะ แล้ว ผมจะอด

วันนี้จะไปซ้ำซะหน่อย กลัวหายครับ

คุ้มค่า คุ้มราคา ผมให้เป็น ตัว top ฝั่งธนเลย ปกติน้องทำ MC ยืนบูธ motor show ช่วงนี้งานน้อย เลยมาลองทำ

ลองดูนะครับ แนะนำเลย คนนี้ 

ออฟไลน์ โจวซิงซิง

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 107
Re: ริต้า lus spa พริตตี้ MC แท้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2017, 12:17:02 PM »
น่าสนใจ คนนี้