ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ฟิวชั่น@ฟังกี้ นางฟ้าแห่งวงการอีกคน  (อ่าน 780 ครั้ง)

ออฟไลน์ Producer2014

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
วันนี้ได้กลับมาเยือนฟังกี้สปา เสนาซอย 17 อีกครั้ง มาถึง PR ก็เรียกน้องมาโชว์ตัวตัดสินใจเลือกน้องฟิวชั่นเพราะสะดุดที่หุ่นและกิริยาท่าทางของน้อง พอจ่ายค่าสินสอดเรียบร้อย ก็ไปนั่งคุยกันที่ห้อง น้องอัธยาศัยดีครับ คุยเก่ง ใส่ใจรายละเอียดครับ น้องบอกลูกค้าที่มาขึ้นงานกับน้องต้องประทับใจกลับไปทุกราย

หลังจากคุยไปได้สักพัก ผมก็ชวนน้องไปอาบน้ำ น้องเลยให้ผมเข้าไปรอในห้องอาบน้ำก่อน แล้วนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินตามเข้ามา พอปลดผ้าเท่านั้นแหละ น้องชายผมแข็งเตรียมพร้อมรบเลย
น้องเลยจัดการบิ้วผมตั้งแต่ในห้องน้ำเลย เสียวมากครับ โดนบิ้วระหว่างน้ำไหลผ่านตัวไปมันดีมากเลยครับ

ตัดมาที่เตียง น้องทำให้ผมเสียวมากๆ
น้องเริ่มรุกให้ตั้งแต่ช่วงบน อล้วค่ยๆไหลลงไปถึงเจ้าน้องชายที่ตอนนี้พร้อมลุยเต็มที่ แล้วน้องก็เริ่มร้องเพลงครับ ทำเอาผมตัวลอย เกือบแพ้ไปแบบง่ายๆแล้ว ผมเลยต้องขอมารุกเองบ้างน้อง ตามใจทุกอย่าง จะเล่นช่วงบน จะเล่นช่วงล่าง ไม่มีห้ามเลย
ผมกับน้องสลับกันบิ้ว สลับกันนัว
จนเริ่มทนไม่ไหวก็โหลด CD แล้วบรรเลงเลย
หลายท่ามากๆ จนเสมอกันไป 1-1 หลังจากพากันไปอาบน้ำ แล้วก็บ้ายบายกันครับ เป็นอีกครั้งที่ประทับใจกับฟังกี้สปามากๆครับ
น้องฟิวชั่นตั้งใจมาก งานดีสุดยอดครับ ถ้าไปหาน้องก็อย่าลืมสุภาพกับน้องด้วยนะครับ น้องจะพาท่านขึ้นสวรรค์แน่นอน

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว
Re: ส่งการบ้าน ฟิวชั่น@ฟังกี้ นางฟ้าแห่งวงการอีกคน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2017, 04:05:13 PM »
ต้องไปจัดบ้างครับคนนี้ :004: :004: :004: