ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้เที่ยวนานแล้ว จัดสักทีน้องยิปแซง milkspa มีปลาสิบรูป  (อ่าน 1860 ครั้ง)

ออฟไลน์ KoiJoker

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 45
น้องยีฟแซง
 ชื่อเก๋ น้องใหม่ เฟรชชี่บ้านนม ช่วงนี้ผมเห้นโพสจากค่ายบ้านนม มีของใหม่.  เฟรชชี่มาใหม่ตลอด เลยแวะจองน้องยีฟแซง
รุ้สึกว่าคนนี้ต้องจองรอบอย่างเดียว
แล้วผมก้อบังเอิญได้รอบวันแรกรอบแรกสะด้วย.  ยังคิดในใจไม่ได้เที่ยวมานานพอควร ลุ้นดูว่าจะเป้นเช่นไร เหนว่าน้องยีฟแซงสวยน่ารักมาก

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
     พอเดินเจ้ามาถึงร้าน พีอาร์ต้อนรับอย่างดี ผมเปียกฝน ที่จอดรถหน้ามีอยุ่ ร้านเหล้าด้านหน้าดูแน่น แต่เสี่ยงขับเข้ามา ก้อมีที่จอดกันเอาไว้ให้สักสามสี่ที่ ของทางร้าน
บังเอิญ ฝนตกผมเปียกฝนเล้กน้อย พีอาร์เอาผ้าเช้ดตัวมาให้เช้ดพร้อมนำ้อุ่นๆให้ดื่ม ดีเลย

• *
ชำระค่าบริการเสจ น้องเดินมารับ ว้าว
สวยน่ารักวัยใสสมชื่อ คล้ายเนตไอดอลคนนึงแต่ผมจำชื่อไม่ได้ 55555

• *
น้องกับพีอารพาเดินขึ้นไปส่งถึงห้องเพราะน้องเพิ่งเคยมาวันแรก
ประตูปิด ผมหันไปเจอหน้าน้องแบบใกล้ชิด

• *
ไม่ทันไรผมอ้อมไปกอดเธอด้านหลังแล้วหอมไปที่ต้นคอด้านหลังตรงบริเวณไรขนอ่อนๆด้านหลัง จากนั้นก้อเริ่มรุกเร้าไปด้านหน้า ริมฝีปากของเธอก้อประกบกับผมในจังหวะที่เร้าร้อน ดูดดื่ม ร้อนแรง แบบนุ่มละมุน.  น้องชายผมสัมผัสก้นกลมของน้อง
ถูไถจนผมแถบทนไม่ไหว. เราเริ่มรุกเล้ากันอย่างร้อนแรงจริงๆ น้องอารมณ์ ร่วมสูงแบบแฟนกันไม่ได้เจอกันนาน ผมจับเธอหันมาด้านหน้าวางเธอลงบนเตียงพร้อมปลดบรา เธอออก สองเต้าชูชัน หัวนมเล็กสีสวยงาม
บรรจงเข้าไปที่ปลายลิ้นผม. ไหลลงไปเรื่อยๆ

• *
หน้าท้องแบนราบ เธอยกก้นขึ้นเล็กน้อย เหมือนจะเชิญชวนอะไรบางอย่าง. ผมจึงตอบสนองไหลลงพื้นที่สงวนอันหอมหวานและงดงามสมวัย. เธอ
เสียงที่เปล่งร้องออกจากลำคอเบาๆเป้นระยะๆ ค่อยๆดังขึ้นเป้นจังหวะ ในราว15 นาทีได้. ก้อนที่ยกเป้นจังหวะกับเสียง ดั่งพร้อมเพรียงเป้นจังหวะราวกับมีคอนดัทเตอร์ ในวงซิมโฟร์นี่ออเคสตร้า. ,฿((฿&@".-:;;
ชุ่มฉ่ำ นุ่ม ละมุน หอมหวาน สมวัย

• *
  จากนั้นน้องเริ่มรุกเร้าผมด้วยริมฝีปากน้องบดขยี้ริมฝีปากผม ด้วยอารมณ์บรรเจิดร้อนแรงรื่นไหลลงไปสู่น้องชายผม ค่อยๆและเริ่มบดขยี้น้องชายผมอย่างถนุถนอมจน แรงขึ้นเป้นจังหวะ จนผมแทบทนไม่ไหว.
   ยิปแซง. เธอ มาจากไหน ? ร้อนแรง

• *
ทำให้ผมมีความสุขได้ขนาดนี้ หลังจากนี้คงต้องให้ผู้อ่านจินตนาการ หรือมาลองลอกการบ้านเองละกันนะครับ
บอกได้คำเดียวว่า สวย น่ารัก หาฟิลแบบนี้ยากมาก. สวยสมวัย. หน้าตา ทุกอย่าง
ผมให้ คะแนน. เต้มร้อย ให้ ร้อยยี่สิบ
คะแนนครับ. 

• *
ปล.ดูแลน้องยิปแซง กันดีๆนะครับจะได้มีน้องน่ารักแบบนี้ ไว้ให้หลงรักกันนานๆครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106