ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครับ น้องที่รัก สุดสวย ทอนสุดๆ  (อ่าน 727 ครั้ง)

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39

ผมไม่ค่อยว่างเอามาลง ขอลงวันนี้นะครับ เมื่อพุธที่ผ่านมา ไม่รู้จะทำอะไรอยู่ที่ห้องเบื่อๆ เซงๆ เลยเปิดไลน์ดูไปเรื่อยๆ เห็นน้องที่รัก เข้าร้าน เลยโทรไปจองไว้เลย

น้องที่รักตัวจริงน่ารักมากครับ สวยจริงตามคำล่ำลือ สำหรับผมรูปร่างหน้าตาแบบน้องที่รัก ค่าคอร์ส 4-5 พัน ก็กล้าจ่าย หลังจากจ่ายค่าคอร์สเสร็จ ก็ขึ้นห้อง ระหว่างขึ้นห้องผมก็ถามน้องว่ากินข้าวยัง น้องก็ตอบมาว่า เดี๋ยวไปกินพี่บนห้องดีกว่า 
มาถึงชั้น 5 โอ้วสูงเลยทีเดียว เข้ามาก็คุยกันนิดๆ หน่อยๆ สารทุกข์สุขดิบ
ปล. GF ดีมากๆเลย
หลังจากนั้นเราก็ถอดเสื้อไปอาบน้ำด้วยกัน น้องก็เริ่มมองตา ผมละชักจาไม่ไหว ใจละลายย
หลังจากที่ถูสบู่กันเสร็จน้องก็มานัวๆ ใช้ไฟหน้า อูย sexy มากๆ
หลังจากอาบน้ำกันเราก็มาที่เตียง

พอเช็ดตัวกันเสร็จ น้องก็มาที่เตียงแล้วบอกว่า "เค้าอาบน้ำเสร็จแล้วนะ" โหยในใจผมคิดน่ารักขี้เล่นแบบนี้ ว่าแล้วก็จัดให้เต็มๆ
เริ่มจากการนัวน้องก่อน น้องก็ครางเบาๆ แต่ไม่ทันไรไม่รู้ยังไง น้องพลิกตัวผมลงมาด้านล่างแล้วบอกว่า "ตาเค้าบ้างนะ หึหึ" หัวเราะแบบนี้ 
น้องน่ารักมากครับ ไล่มาตั้งแต่หน้าอกผมจนมาถึงน้องชาย จัดการให้แบบนุ่มนวล
จังหวะนั้นเสียวไปหมด
หลังจากนั้นน้องก็หยิบของเล่นมาเป็นเจลสปาครับ เจลนี่ดีมาก ลื่นมากๆ เสียวสุดๆขอบอก น้องลูบๆคลำๆน้องชาย ซี๊ดมาก จนทนไม่ไหวต้องบอกน้องพอก่อน
น้องก็ใส่ CD มารู้ตัวอีกทีคือรู้สึกถึงความแน่น กระชับสุดๆ
สักพักผมก็จัดให้น้องเสียวสุดๆ ตัวเกร็งๆ กระตุกๆ เลย น้องบอกเสร็จแล้ว เราก็อะไรกันไปก่อนเราผมเลยเพิ่มความเร็วมากขึ้น และก็เสร็จตามน้องไป

สรุปงานครับ

หน้าตา    9/10   ( น่ารักมากอ่า ออกแนวสาวหวานนิดๆ เปรี้ยวหน่อยๆ )

รูปร่าง   9/10  ( หุ่นดีมากๆ สมส่วนทุกอย่าง )

ผิวพรรณ    9/10  ( ขาวๆ เนียนๆ ไร้รอยสัก )

ไฟหน้า    9/10  ( ทำมา แต่สวยธรรมชาติมาก จุกสว่าง )

ช่วงล่าง    10/10  ( แน่นมากๆครับ ฟิตสุดๆ ทั้งตอดทั้งดูด )

Girlfriend = 100/10  ( น้องน่ารักมาก มองตาแล้วใจละลายเลย กันเองมากๆ เหมือนอยู่กับแฟนเลยอะ )

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: ส่งการบ้านครับ น้องที่รัก สุดสวย ทอนสุดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2017, 04:23:27 PM »
คนนี้เป้นอีกคนที่ต้องตามเก็บครับ