ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: // แม่จ้าวโว๊ย โคตรพรีเมี่ยม สวยขนาดนี้ เซ็กซี่ขนาดนี้ ไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้เจอที่ หอหญิง + ปลาเซ็กซี  (อ่าน 2885 ครั้ง)

ออฟไลน์ ★ Iceage ★

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 331
  • ถึงขี้อาย แต่ใจกระสัน

วันนี้เลยครับ

สดๆ ร้อนๆ ทอนมาเต็มกระเป๋า

ไม่คิด ไม่ฝันจริงๆ ว่าทรงแบบนี้จะหลุดมาได้

ความสวย ความเซ็กซี่ ระดับดาราเลยครับ

สิ่งที่ผมพูด อาจจะเป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

แต่ผมว่า มันไม่ได้เกิดไปจากความจริงที่ผมไปเจอมาวันนี้เลย

ไม่เชื่อ ลองไปดูกันเอาเอง
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *

บังเอิญเข้าไปนั่งเล่น

อยู่ๆ พีอาร์แนะนำว่าน้องคนนี้ขอลองเข้ามาทำงาน

แค่วันเดียวเท่านั้น !!

อาจจะทำต่อ แต่ไม่ชัวร์ (ไว้ติดตามกันอีกที)

ทันทีที่ผมเห็น ผมบอกพีอาร์ว่า... เค้าจะเอาๆ

จ่ายตังค์ขึ้นห้อง น้องเทย่า เป็นคนคุยสนุกสนาม เฮฮา เป็นกันเองมากครับ

ทำให้ผมผ่อนคลาย วางตัวสบายๆ ได้เลย สวยเซ็กซี่ แต่ไม่มีความหยิ่งเลยซักนิด

ภายนอกว่าสวยแล้ว แต่พอแก้ผ้าออกมา

แม่จ้าววววว !!

ของโคตรดี หุ่นโคตรสวยเลยครับพี่น้อง

นมสวย เอวเล็ก สะโพกกลมสวย ลงตัวจริงๆ
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น

• *

เรื่องงาน บอกเลยว่าสุดทีน

น้องเทย่าเต็มที่มากครับ ทั้งเรื่องบริการ

และเรื่องบนเตียง

เสียงครางเร้าร้อน กระเซาเร้าอารมณ์เป็นอย่างมาก

ทั้งฟิต ทั้งตอด ทั้งบีบ ทั้งรัด

แตก แตก แตก

แตกเต็มถุงเลย

ออฟไลน์ kinja

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not