ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กุ๊ก กุ๊ก กุ๊ก กุ๊กไก่ !! + ปา  (อ่าน 790 ครั้ง)

ออฟไลน์ McCAN

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 12
กุ๊ก กุ๊ก กุ๊ก กุ๊กไก่ !! + ปา
« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2017, 01:03:38 PM »
ผมเคยเจอน้องครับครั้งที่แล้ว แต่ว่าพอดีน้องเพิ่งมาถึงร้านแล้วผมก้อเลือกอีกคนไปละ
เลยตัดสินใจว่า โอเคงั้นไปรอบน่าละกัน
โทรสอบถามกับทางร้านว่าน้องมาไม๊ จองเลยสิครับ !!
น้องกุ๊กไก่ร้านเอมิครับผม
น้องงานดีมากครับ ผมต้องกลับมาซ้ำเทออีกแน่นอน
น่าตา ผิวพรรณ 7/10
งาน 9/10

แนะนำเลยครับคนนี้