ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นิสิ!ที่เค้าเรียกว่างานบู้ **สุดจิง สดจิง จัดหนักของจริงไหลเป็นสายน้ำ** “น้องเรโกะ” @บ้านดอกไม้  (อ่าน 2539 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChopPer77

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
:032:”น้องเรโกะ” ณ@บ้านดอกไม้  :032:

ต้นเดือนแล้วลั้นลาได้ โทรเข้ามาที่ร้านเลยจ้า
PR บอกน้องว่างช่วง1ทุ่ม จองไว้เลยครับ น้องเรโกะ ผมเล็งมานานแล้ว เห็นการบ้านน้องเค้าแล้วงานสุดจิง เลยต้องมาลองด้วยตัวเอง   ผมมาถึงร้านตามเวลานัดจอง มาถึง PR ร้านก็ต้อนรับอย่างดีครับมาถึงก็นำน้ำมาให้ดื่มก่อนเลย ผมจ่ายค่าสินสอด และ PR ก็บอกเดี๋ยวเรียกน้องลงมารับ น้องลงมารับตัวจริงเคยเห็นแล้วครับ ดูดีเหมือนโปรไฟล์เลยจ้า น
ระหว่างเดินขึ้นห้องน้องก็ชวนคุยตลอดเลย คุยเก่ง คุยสนุก ฟิวแฟนจ้า หน้าเด็กตัวเล็กหน้ารัก
ถึงห้อง น้องพาไปอาบน้ำทำความสะอาด ถูๆตั้งแต่คอลงมาจนถึงน้องชายผม แล้วน้องก็จับไมค์ BeetBox เลยจ้า โบ๊ะป๊ะๆจ๊วบๆเลยจ้า เสี่ยวโคตร   :044:
เสร็จแล้วก็ไปต่อกันบนเตียง น้องก็นวดๆเอานมถูไถ่ตามตัวผมฟินมาก งานนวดถือว่าโอเครเลยจ้า   น้องจับไมค์ขึ้นมาร้องเพลงอยู่ชุดใหญ่และผมก็พ่ายไปก่อน1ยก
ต่อยก 2 น้องจัดท่าไม้ตายใส่ผมอีก 69 สเปเชี่ยว โคตรเสี่ยวโคตรฟิน
ก่อนหมดยก2 ไม่ไหวแล้วจร้า ผมต้องเดินหน้าเข้าทำบ้างแล้ว จับพลิกขึ้นค่อนเลยจ้า
โหลดCD ใส่นวมพร้อมที่จะลุยต่อแล้ว ผมเลย ซัดเข้าไปชุดใหญ่ หมดยก กรรมการนับคะแนน
ผมแพ้ให้น้องเรโกะไป 2-1 คะแนน 
น้องเค้าต่อยเก่งจิงๆครับ  วันนี้ผมแพ้ ผมต้องกลับมาแก้มือแน่นอนครับ (ทอนไส้แตก)

คะแนนส่วนตัว            :90:

หน้าตา               9.5/10
รูปร่าง                9.5/10  (หุ่นบาง)
ผิว                      9/10   (ขาวเหลือง)
ลีลาบนเตียง          50/10  (ของเค้าดีจิงไม่ได้อวย)

ออฟไลน์ ChopPer77

• *
  • Like: 4
ปลาร้านจร้า
นัวกำลังเพลิน ลืมขอถ่าย 555+

ออฟไลน์ Zeroo

• *
  • Like: 2

ออฟไลน์ mmm 10

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73