ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรวดทรงประมาณนี้ กลีบสนิท ....... อยากไปให้สุดแต่ต้องหยุดไว้เท่านี้ก่อน มีปา  (อ่าน 1961 ครั้ง)

ออฟไลน์ RECOVER

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
เธอคนนี้เลย น้องนิชา Area spa
ผมรู้สึกท้าทายกับเธอมากๆคับก็
ไม่เคยเจออะไรแบบนี้บอกตรงๆ
เธอไม่ได้ทำให้ผมผิดหวัง แต่ใน
ทางตรงกันข้าม ผมติดใจเธอแล้ว

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
ทรวดทรงของเธอก็จะประมาณนี้ครับ
หน้าตาเธอดี ด้วยวัยเพียง 20 ปีเต็มนะ
กำลังน่าเลย ตัวเธอหอมสะอาด

• *
น่าอกทรงงดงาม แน่น จุกไม่ดำ สัมผัสด้วยลิ้น
แล้วความรู้สึกมันยอดไปเลยมันสู้ลิ้นสู้มือ

• *
กลีบล่สงเกินบรรยายแนบชิดสนิทมีขนเรียงเส้น
เป็นระเบียบ ใช้ลิ้นเขี้ยเล่นแหวกกลีบด้วยลิ้นก็
พบว่าภายในชมพูหนึบๆ สดมากอ่ะ

• *
หวงตัวไม่มี แต่น้องมีขอบเขตของการทำงาน
น้องไม่เหวี่ยงหรือเรื่องเยอะนะครับ คนที่หวัง
สุดกับน้องบอกเลยว่ายากครับ ต้องใช้ความ
สามารถกันหนักหน่อย

• *
จะซ้ำเธอจนกว่าเธอนั้นจะยอม เพราะ
เธอคือความสุขของผม

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73
น่าสนจัยตามไปลอกจัง :032:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ lucio555

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 4
 :048: บาง กรอบ นี่น่า  :81: