ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หุ่นดี นมสวย จัดทุกทีไม่เคยผิดหวัง น้องบีบี Zapa in town  (อ่าน 724 ครั้ง)

ออฟไลน์ มินิ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
 :86: วันนี้เหงาๆ รถต์ก็ติด ชีวิตไม่มีคู่ เลยต้องไปหาคู่ที่เดิม :83: :83:

....โทรถามpr.อุ๋ม น้องบีบี มาไหมครับ มาค่ะ จองเลยครับ  :048: :048:

เข้าไปจ่ายค่าสินสอด .........น้องพาขึ้นห้องเราก็เดินตามน้องขึ้นไป

... ตอนเดินขึ้น สายตาวอกแวก ไปมองบั้นท้ายน้อง บั้นท้ายงามละลายหัวใจเลย 

:81: เข้าห้องก็คุยแก้เขิลแปบนึง พอจะไปอาบน้ำน้องถอดชุด โอ้ว นมสวยเหมือนเดิม :038: น้องอาบน้ำดีเช่นเคย ถู ไถสบู่เสียวโคตร

จนแทบจะทะลักออกให้ได้  :009: บอกน้องบีบีครับล้างตัวกันเถอะน่ะ

น้องพามาที่เตียง นวดเป็นพิธีนิดนึงครับ สักพักน้องก็ใช้ หน้าอกมานวดแทนมือครับ นมนุ่มๆมาบดร่างกาย ฟินน สิครับ 

..น้องใช้หน้าอก นวดๆวนๆที่ตัวเรา จนถึงใช้ หน้าอกกับตรงนั้นให้ รูดขึ้นรูดลง รุ้สึกดีมากๆ สลับกันบ้างขอเป็นฝ่ายทำบ้าง ก็ไล่ตั้งกะหูมาเรื่อยๆ จนถึงหน้าอก ชิมจนอิ่มเลย :87: :87:

....อยากให้น้องร้องเพลงบ้าง นอกจากใช้หน้าอกเก่งแล้ว ปากกะลิ้นยังเก่งด้วย ทำแบบช้าๆเสียวๆไม่เร่ง จนจะเสร็จ จึงขอมาเสร็จเองครับ

น้องบีบี Zapa in town   ขาวหุ่นดี ฟิวแฟนครับ :035: