ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดใจ ซ้ำ้รอบ 2 น้องขนมจีน หมวย บางกรอบ นิสัยดี ตามใจ ได้ทั่วห้องยันระ... Horying  (อ่าน 901 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kajiaoyai

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
ซ้ำอีกรอบ กับน้องขนมจีนครับ

หลังจากรูดค่าคอร์สเรียบร้อย น้องออกมารับ เดินมาควงแขน

ทักทายแบบคนคุ้นเคย น้องพูดเก่งขึ้นครับ แต่ยังเขินๆบ้างนิดหน่อย

อาบน้ำสะอาดดีครับ น้องบอกว่า เจ้าของบอกว่า เทรนมา อยากจุ๊บๆตรงไหน

อยากสัมผัสตรงไหน ก็ทำความสะอาดให้ทั่ว น้องเลยล้างตัวผมซะสะอาดทั้งตัวเลยครับ 555

ครั้งแรกที่ขึ้่นกับน้อง น้องเขินๆ พอคุ้นเคยกันแล้ว น้องขี้เล่น ทะเล้นมากครับ อ้อล้อฉอเลาะ คุยสนุกดีครับ

น้องทัศนคติดี เหมือนแวะมาหากิ๊กเลย พอจุดติดแล้วมันส์มาก ผมว่าน้องเค้าไม่ใช่มาเพื่อหาเงินอย่างเดียวแล้วครับ

ดูแล้วของขาดมากกว่า อย่างงี้ก็เข้าทางผมสิครับ มันส์สะเด็ดไปเลย ทั่วห้องไปได้หมด ยันระเบียง ตามใจทุกอย่างเลย

ถ้าพี่ชอบ ขาวหมวย เพียวบาง นิสัยดี ขึ้นน้องได้เลยครับ หนับหนุน ช่วงล่างฟิตมาก

ส่วนเรื่องงาน อารมณ์ GF ผมให้ 10 เลยครับ