ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องก้านแก้ว@หอหญิง คนเดิม...แต่สวยขึ้น  (อ่าน 946 ครั้ง)

ออฟไลน์ (^-^)

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
น้องก้านแก้ว@หอหญิง คนเดิม...แต่สวยขึ้น
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 06:02:36 AM »
 :013:พอเห็นว่าน้องก้านแก้วจะเข้าตอนบ่ายครึ่ง..รีบเคลียร์งาน แล้วรีบโทรไปจอง...
 :88:@หอหญิง ถ้าไม่จองโอกาสกินแห้วสูงมาก
ไปถึงหอหญิงตามระเบียบต้องให้น้องๆ มาแนะนำตัว น่ารักทุกคน แต่ตั้งใจน้องก้านแก้วคนเดิม แต่สวยขึ้น หน้าตาสดใจ นึกถึงหุ่นตอนถอดเสื้อผ้าเลย

น้องจำผมได้เพราะเคยมือกันมาแล้ว
ไม่ต้องพูดอะไร เข้าห้องก็นัวกันแบบแฟนเลย ปลดเสื้อผ้าหมด..จนน้องบอกว่าไปอาบน้ำกันก่อน

:032:ระหว่างอาบไปก็นัวกันไปเพลิน มาถึงเตียงไปไม่พูดถึง น้องสเปรย์ได้ดี และขึ้นรุกอย่างแรงจนผมต้องบอกหยุดก่อน จะไม่ไหวแล้ว น้องบอกหยุดไม่ได้กำลังจะเสร็จแล้ว 555 ผมเลยต้องจับเปลี่ยนท่า และรุกเองบ้าง จนเสร็จพร้อมกัน
รอบนี้ทอนกระจายเหมือนเดิม... :92: :84: