ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรช้างเผือกนมเทพหอยเทพเนียนกิ๊บออราสุด หุ่นดี. ชินเวอร์สปา บางบอน  (อ่าน 7839 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
ได้รับข่าวสารจากป๋า. ว่าร้านนี้. มีน้องมาใหม่

แกส่งปลา มาให้ชม พระเจ้า. ขาวจั่ว นมสวยมากๆ

ขอเบอร์จากแก. โทรไปจองทันที. พีอาบอกน้องมีรอบว่าง. 23.30"รอบเดียว
จองชิครับ 

เพราะร้านนี้ ได้เเต่เคยผ่านเวลาไปเตะบอลแต่ไม่มีโอกาสแวะชักที. ทำงานเสร็จรีบแวะเข้าไปร้านทันที

เพราะเส้นนี้ถ้าหัวค่ำรถจะติดนิดหนึ่งต้องดึกๆๆรถจะว่าง

เข้าไปเจอพี่อาผู้หญิงน่ารักคุยดีนิสัยดี
คุยกันเองบอกรอแป๊บนึงน้องเลทนิดนึงนะพี่ผมบอกได้ครับ
เลยให้พีอาร์เรียกน้องคนอื่นมาโชวตัวที่หนึ่งโดนหลายคนเลยครับที่เล็งๆๆใว้

ร้องเสร็จเดินออกมาโดนแว๊บแรกขาวจั๊วสุดสุดใจเต้นระรั่ว
น้องพร้อมยิ้มทักทายชวนขึ้นห้องคุยสนุกคุยสนุกคุยสนุกน่ารักสุดสุด

ถึงห้องนั่งคุยกันน้องอายๆๆเขินนิดๆบอกมาวันแรกค่ะพี่ ยังไม่ค่อยเป็นงาน
น้องบอกพร้อมละพี่. พี่รอบสุดท้ายหนูจะได้กับละหนูอยู่ใกล

ต่างคนต่างถอด ออกมา พระเจ้า. นมน้องสวยมากมายจริงๆๆ. ดูทรงแน่น. สุดๆจุกชมพู. สุดๆ

ยิ่งตัวน้องยิ่งขาวออร่า. สุดๆๆ
น้องพาไปอาบน้ำ. ชวนคุยดีมากๆๆฟิวใหม่ๆตัวน้องยิ่งโดนไฟ. นีออน ยิ่งออร่า สุด

ผมตอนอาบน้ำแทบอยากให้เสดใวๆๆ. แต่เรา ไม่อยากให้ใก่ตื่น. ช้าๆๆตามน้องไป
อาบน้ำเสด มานอนรอน้อง ทีอาบต่อ

น้องอาบเสด. มานั่ง ทีข้างเตียง. บอกนวดใหม. ค่ะพี่

ใจจริงไม่อยากนวดหรอกนะ. แต่อดใว้. ปล่อยให้น้อง ทำตามอำเภอใจไป. น้องนวดไปคุยไปเรื่อยเปื่อย
น้องนวดพอ. ผมบอกนัวเลยครับ

พูดเสด ปากประกบปากเบาๆ ลี้นเเลกลี้น ผลัดกัน แลกลี้น. น้องค่อย นัวลงมาตามชอกคอ ตามนมผมอย่างเสียว สะท้านใจ. ลงมาเรื่อยๆๆจนมาถึง.

(.....). หายวับ. เสียวมาก. ตอนนี้. บี้ว ผมได้แต่นอนมองสิ่งทีน้องทำ

น้องใช้เวลากับมันนานพอสมควร. จนผมบอกพอแล้ว
ขอผมจัดบ้าง
ผมให้น้องนอน ผมจัดการ.  นัว ดูดนมน้องทั้งสองข้างอย่างเมามัน ทีหวาน มากมาย ใล่ลงมา เรื่อยๆตามท้องน้องทีมีขนอ่อนขึ้นปะปราย

จนมาถึงช่องแคบ. (บางบอน. )ทีสวยปิดสนิทแดงมากๆใครจะรอช้า ผมจัดการ ทาสีทันที

น้องไม่มีขัด. ผมยิ่งได้ใจ. ทาสี ไม่มีหยุด น้องเสียวจิกผมผมเบาๆๆ. ทาวนไปนานจนลืมเวลา
ใกล้จะหมดเวลา ต้องรีบละ

จัดการ ดูดนมจูบปากอีกรอบก่อนให้น้องมาช่วยจัดการ. ชายน้อยผมต่อ จนเสด สบายอุลาไป.
ก่อน้องพาไปอาบน้ำ อีกรอบให้อย่างดี.

ก่อนลงมา แยกย้ายกับบ้าน คนนี้ ถ้ามีเวลามีงบต้องแวะไปช้ำ หลายๆๆเทียวแน่นอนถ้าน้องยังไม่เลิกก่อน

สุดท้ายขอบคุณน้องดอร์ร่า

ขอบคุณน้องพีอาทีน่ารักด้วยครับ
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• *

• *

ออฟไลน์ Trueyou

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ System32

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ซาลาเปาใบใหญ่

ออฟไลน์ rutfan

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
ซาลาเปาน่าลิ้มลองมาก

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12
นมแน่นมากเลยครับ  :002: