ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาน้องหายครับ น้องอาโออิ ROV spa+ ปลาร้าน  (อ่าน 1984 ครั้ง)

ออฟไลน์ *^* Nero *^*

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
สวัสดีครับ
ตามหาน้องอาโออิจาก ROV spa

ใครมีเบาะแสฝากช่วยแจ้งมาหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1387
Re: ตามหาน้องหายครับ น้องอาโออิ ROV spa+ ปลาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2017, 07:36:33 PM »
คนนี้หลายปีมากแล้ว  แต่ยังสวย และระยะหลังถ่ายแบบยิ่งดัง งานดีมากนะ ครบหมด

เดือนนึงบินลงมา กุงเทพ ทำสิบวัน  ก็ไปจองไว้ที่ร้าน ROV สิครับ

น้องคนนี้ ไม่นั่งร้าน  จองก็มารับงานครับ ติดต่อร้านได้เลย

วันนี้ 5 ธันวา มะบ่ายน้องก็มานั่งในร้าน ROV จ่ะ

ออฟไลน์ *^* Nero *^*

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
Re: ตามหาน้องหายครับ น้องอาโออิ ROV spa+ ปลาร้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 06:11:53 AM »
ขอบคุณมากครับพี่ Ebby
ผมเอง ทราบว่าน้องเคยทำงานที่ Britney ที่เดียว

เด๋วต้องฝาก PR ไว้ล่ะ
 :035:

ออฟไลน์ OOl3

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2017, 11:33:49 PM »
ใช่น้อง AV ที่ Britney ปะครับ