ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวเจอคนรู้จักกันบ้างไหมครับ  (อ่าน 1681 ครั้ง)

ออฟไลน์ saitei

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
กลัวเจอคนรู้จักกันบ้างไหมครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 09:55:12 PM »
เพื่อนๆ เวลาเข้าร้านมานวด มีความรู้สึกระแวงกลัวเจอคนที่รู้จักกันบ้างไหมครับ ไม่ว่าจะเป็นลูกค้าด้วยกันหรือน้องที่ร้าน มีใครรู้สึกแบบนี้ หรือเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างไหม แล้วรับมือยังไงบ้างครับ ผมกลัวมีคนรู้จักมาเห็นมากครับ ระแวงตลอดเลย ขอคำตอบนอกจาก "เลิกเที่ยว" นะครับไม่งั้นผมคงไม่ตั้งกระทู้ถาม555 อยากรู้จริงๆ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ cocokey

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: กลัวเจอคนรู้จักกันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 10:19:50 PM »
ผมก็กลัวนะครับ ด้วยอาชีพทำให้ต้องเจอคนเยอะแยะ แต่ถ้าเจอจริง ๆ ก็คงต้องเลยตามเลยครับ .....

ออฟไลน์ temp_use

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 85
Re: กลัวเจอคนรู้จักกันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 01:56:30 PM »
หาร้านที่มีทางเข้าหลังร้าน
โทรนัดจองน้องกับพีิอาร์ให้เรียบร้อย นัดแนะเวลาให้ตรงกันเป๊ะๆ
เมื่อได้เวลา พีอาร์ก็ให้น้องไปรอที่ห้อง
ลูกค้าไปถึงก็เข้าหลังร้าน เดินขึ้นห้องไปเจอน้องเลย ไม่เจอคนอื่นใดทั้งสิ้น
เรื่องเก็บเงินก็ให้พีอาร์ไปเก็บที่หน้าห้องก่อนจะเข้าห้องก็ได้
มีหลายร้านที่มีทางเข้าหลังร้าน ลองๆหาดู ไม่ต้องกลัวเจอคนรู้จักแน่นอน
ดาราคนดังบางคนก็เที่ยว นกป. ก็ใช้วิธีแบบนี้แหละ

ออฟไลน์ fqmm1974

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 28
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 02:12:32 PM »
อย่าไปกลัวครับ เรื่องเที่ยวมันเรื่องธรรมชาติของผู้ชายแบบเราๆ เขาน่าจะเข้าใจ เพราะเขาก็มาเหมือนกัน 555

แต่ถ้าไม่สะดวกใจ แนะนำคล้ายๆพี่ๆด้านบนครับ คือหาร้านที่เราสะดวกที่จะไป ทำความรู้จักกับเจ้าของหรือ PR ร้าน แล้วคุยเรื่องความไม่สบายใจของเรา ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรงและเป็นลูกค้าประจำ เดี๋ยวทางร้านเขาน่าจะช่วยบริหารจัดการให้ได้ ไม่มากก็น้อยครับ

ลองหา ลองทำไปเรื่อยๆ จนเจอร้านที่ลงตัวครับ

ขอให้เที่ยวให้สนุกครับ

ออฟไลน์ mumbojumbocombo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 11:17:59 AM »
ไปจ๊ะเอ๋พี่ที่ทำงานด้วยกันมาก่อน ไม่ใช่แค่ครั้งเดียว เจอกันสองครั้งเลย คนละร้าน แถมไม่ใช่โซนเดียวกัน

เก็บไว้แลกเปลี่ยนข้อมูลเลยครับ อย่าไปกลัว

:012: