ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโดนน้องนวด กระษัยแท้ พอมีข้อมูลแนะนำไหมคับ  (อ่าน 2258 ครั้ง)

ออฟไลน์ unescoco

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
1 อารมอยากลอง กระษัยแท้แท้ เบื่อแนวชักขึ้นชักลงให้พอเสร็จ ๆ ไป
2 อยากแก้อาการเสร็จเร็ว ล่มปากอ่าว เที่ยวไม่เคยคุ้มเลยพักหลัง
3 อยากได้แนวนวดจริงหรือพอใช้ได้ ไม่ต้องเก่งมาก แต่ไม่เน้นจบ น้องบางคนพอเราไม่เปิดครอสจบ น้องไม่คุยด้วยเลย

ปล.  ได้หมดนะคับ ขอเป็นร้านแนวสปา แนวนวดแผนไทย หรือร้านนวดพริตตี้ก็ได้ ถ้ามีช้างเผือกที่ตามหา หรือจะเป็นไชไล ก็ยินดีครับ ขอข้อมูลเพื่อตัดสินใจ

ออฟไลน์ เจ้าสัว

• *
Re: อยากโดนน้องนวด กระษัยแท้ พอมีข้อมูลแนะนำไหมคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2017, 06:53:26 PM »
ติดต่อดูคับ   https://fanfinfin.com/user/22362

ออฟไลน์ อุ้นปวยเอี๊ยง

• จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 131
  • •พ่อยัJOยู่ในความทรJจำขอJลูกคนนี้lสมอๆ•
Re: อยากโดนน้องนวด กระษัยแท้ พอมีข้อมูลแนะนำไหมคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2017, 11:05:00 AM »
ผมไม่ได้เที่ยว นกป ตามร้านมา7ปีละ ไม่รู้ร้านเก่าๆยังหลงเหลืออยู่ไหมนะ ถ้าเน้นนวดกะษัยจริงๆแบบดั้งเดิม แนะนำร้านนะคะ สาขาบางแค ประตูน้ำ ซึ่งไม่แน่ใจว่ายังเปิดอยู่ป่าว 7ปีที่ผ่านมาผมไม่ได้เข้าร้านนวดอีกเลย แหะๆ
บางคนนั้น..พูดได้ทุกอย่างแต่ทำไม่ได้อยู่อย่างเดียว
คือ..ทำไม่ได้อย่างที่พูด

ออฟไลน์ ag69emp

• *
แนะนำร้าน The Best นวมินทร์ครับ ไปลองมานี่คือฟีลหมอนวดเลย ชอบมาก